બોલિવૂડ અભિનેત્રી જ્હાન્વી કપૂર મૈત્રીપૂર્ણ પરિવાર સાથેના સંબંધો જાળવી રાખવા માટે લગ્નમાં હાજરી આપવા ગામ પહોંચી હતી. જોકે, આ માટે તેણે ઘણી મહેનત કરવી પડી હતી.

પોતાના વ્યસ્ત કાર્યક્રમમાંથી સમય કાઢીને તે લગ્ન કરવા હેલિકોપ્ટર પર પહોંચી અને પરિણીત પરિવારને મળી અને કન્યાને શુભકામના પાઠવી. ત્યાર બાદ મોં મીઠુ કરાવ્યા બાદ તે અડધા કલાક બાદ જ હેલિકોપ્ટર દ્વારા પરત આવી હતી. અમે તમને આગળ જણાવીએ કે આ લગ્ન સમારોહ ક્યાં યોજાયો હતો.

જ્હાન્વી જાલોરના મેંગલવા ગામમાં પહોંચી.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી જ્હાન્વી કપૂર શનિવારે રાજસ્થાનના જાલોરમાં લગ્ન સમારોહમાં હાજરી આપવા આવી હતી. જ્હાન્વી લગભગ અડધો કલાક લગ્ન સમારોહમાં રહી અને દુલ્હનને શુભેચ્છા પાઠવી. જ્હાન્વીનું હેલિકોપ્ટર જાલોર સ્ટેડિયમમાં લેન્ડ થયું હતું. આ પછી તે કાર દ્વારા લગ્ન સમારોહમાં હાજરી આપવા મેંગલવા પહોંચી હતી.

વેપારી પરિવાર સાથે સારા સંબંધો.

વાસ્તવમાં, જાલોર જિલ્લાના સાયલા સબડિવિઝન વિસ્તારના મેંગલવામાં ઇલેક્ટ્રિક બિઝનેસમેન પારસમલ સાવલચંદ જૈનના પરિવારમાં લગ્ન હતા. જ્હાન્વી અને તેના પરિવારના આ પરિવાર સાથે સારા સંબંધો છે. ફિલ્મ અભિનેત્રી જ્હાન્વી કપૂર આ પરિવારના લગ્નમાં હાજરી આપવા પહોંચી હતી. થોડો સમય રોકાયા બાદ જ્હાન્વી કપૂર મુંબઈ પાછી ચાલી ગઈ હતી.

બિઝનેસમેનના ભાઈની દીકરીના લગ્ન.

મળતી માહિતી મુજબ મેંગલવા ખાતે રહેતા પારસમલ જૈનના ભાઈની પુત્રીના લગ્ન હતા. પારસમલ ફાઈબ્રોસ એ કુંદન ગ્રૂપની કંપની છે જે ઇલેક્ટ્રિક સામાનનું ઉત્પાદન કરે છે. આ પરિવાર જ્હાન્વી કપૂર અને તેના પરિવારને ઓળખે છે. જેના કારણે તે લગ્નમાં હાજરી આપવા આવી હતી.

જ્હાન્વી ગયા વર્ષે પણ રાજસ્થાન આવી હતી.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ જ્હાન્વી કપૂર 10 મહિના પહેલા પણ રાજસ્થાન આવી હતી. જ્હાન્વી એક એડ ફિલ્મના શૂટિંગ માટે તળાવોના શહેર ઉદયપુર પહોંચી હતી. આ દરમિયાન અભિનેત્રીએ પિચોલા તળાવમાં બોટિંગની મજા માણી હતી અને તળાવ પાસે એક તસવીર ક્લિક કરી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે જ્હાન્વી કપૂરની પહેલી ફિલ્મ ‘ધડક’નું શૂટિંગ પણ ઉદયપુરમાં જ થયું હતું. આ પછી જ્હાન્વીએ ઉદયપુરની ઘણી તસવીરો સોશિયલ મીડિયા દ્વારા શેર કરી છે.v

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here