ફિલ્મ બાહુબલીનો ક્રેઝ હજુ પણ લોકોમાં છે. આ ફિલ્મમાં દેખાતા તમામ કલાકારોને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યા હતા. આટલું જ નહીં, પરંતુ તેના ઉત્તમ અભિનય દ્વારા આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફિસ પર સફળતાના ઝંડા લગાવી દીધા હતા. તે જ સમયે, આ ફિલ્મમાં જોવા મળેલી શિવગામી દેવીની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી રામ્યા કૃષ્ણને તેના શ્રેષ્ઠ અભિનયથી લોકોના દિલ જીતી લીધા હતા.

તમને જણાવી દઈએ કે, રામ્યા કૃષ્ણને માત્ર 13 વર્ષની ઉંમરથી જ ફિલ્મોમાં કામ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. તેમણે તેમની કારકિર્દીમાં મલયાલમ, તેલુગુ, કન્નડ, તમિલ અને હિન્દી ફિલ્મોમાં તેમની અભિનય કુશળતા દર્શાવી હતી.

200 થી વધુ ફિલ્મોમાં મુખ્ય પાત્ર ભજવનાર રામ્યા કૃષ્ણન તમિલ કોમેડિયન ચો રામાસ્વામીની ભત્રીજી છે. રામાસ્વામી દ્વારા જ રામ્યા કૃષ્ણનને ફિલ્મી દુનિયામાં કામ કરવાની તક મળી. આ પછી તેણે તમિલ ફિલ્મ ‘વેલ્લાઈ મનસુ’થી પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી. આ પછી, તેણે સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીની ચારેય ભાષાઓમાં પોતાનું અભિનય કૌશલ્ય બતાવ્યું.

સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં નામ કમાયા બાદ રામ્યા કૃષ્ણને બોલિવૂડમાં પણ પોતાની અમીટ છાપ છોડી દીધી. વર્ષ 1993માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘પરંપરા’થી તેણે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો. આ ફિલ્મમાં ફેમસ એક્ટર આમિર ખાન લીડ રોલમાં હતો. આ પછી રામ્યા કૃષ્ણને અમિતાભ બચ્ચન અને ગોવિંદાની ફિલ્મ ‘બડે મિયાં છોટે મિયાં’માં પણ મહત્વની ભૂમિકા ભજવી હતી. આ પછી તેણે ફિલ્મ ‘ખલનાયક’ અને વર્ષ 1996માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ચાટમાં કામ કર્યું. આ પછી રામ્યાએ લોહા શપથ, વજૂદ જેવી ઘણી હિન્દી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું.

તમને જણાવી દઈએ કે, રામ્યાએ ફિલ્મોમાં માતા, બહેન અને ગર્લફ્રેન્ડની ભૂમિકા ભજવી હતી અને તેણે પોતાના દરેક પાત્રોને યાદગાર બનાવ્યા હતા. રામ્યા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે અને અવારનવાર પોતાની સુંદર તસવીરો શેર કરતી રહે છે. રામ્યા કૃષ્ણન તેના વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ સુંદર અને સ્ટાઇલિશ છે. તેણી તેની સુંદર અને સ્ટાઇલિશ શૈલી માટે સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાઓ એકઠી કરે છે.

જ્યાં રામ્યા કૃષ્ણન બાહુબલી ફિલ્મમાં ટ્રેડિશનલ ડ્રેસમાં જોવા મળી હતી. તે જ સમયે, વાસ્તવિક જીવનમાં, તે ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ રહેવાનું પસંદ કરે છે. ઉલ્લેખનીય છે કે રામ્યા કૃષ્ણને વર્ષ 2015 અને 2018માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘બાહુબલી’માં મહારાણી શિવગામીની ભૂમિકા ભજવી હતી. તે જ સમયે, અભિનેતા પ્રભાસ, રાણા દગ્ગુબાતી અને અભિનેત્રી અનુષ્કા શેટ્ટી જેવા સુપરસ્ટાર્સે પણ મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે, રામ્યા કૃષ્ણને વર્ષ 2003માં તેલુગુ ફિલ્મ નિર્દેશક કૃષ્ણા વંશી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંનેને એક પુત્ર છે. આજે પણ રામ્યા અભિનયની દુનિયામાં સક્રિય છે અને તેની ફેન ફોલોઈંગ જબરદસ્ત છે.vvvv

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here