આજકાલ ક્યાંક ને ક્યાંક સંબંધોની તાર નબળી પડી રહી છે અને તેનું તાજેતરનું ઉદાહરણ યુપીના મુરાદાબાદમાં જોવા મળ્યું. હા, બાય ધ વે, કબીરદાસે કહ્યું છે કેઅઢી ઘડી પ્રેમ વાંચો પંડિત બનો પરંતુ આજે ક્યાંક આ પ્રેમ રોગના કારણે હવે સંબંધોમાં કોઈ તિરાડ નથી. બલ્કે, સંબંધોનો અર્થ બદલાઈ રહ્યો છે. હવે તમે વિચારતા હશો કે અમે આવું કેમ કહી રહ્યા છીએ. તો ચાલો જાણીએ સંપૂર્ણ વાર્તા.

વાસ્તવમાં આવી જ એક પ્રેમ કહાની ઉત્તર પ્રદેશના મુરાદાબાદમાંથી સામે આવી છે. જ્યાં બે અસલી બહેનોના કાકા-ભત્રીજા સાથે અફેર ચાલતા હતા. આટલું જ નહીં, મીડિયા રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો બંને બહેનો વચ્ચે ઘણા સમયથી પ્રેમસંબંધ ચાલી રહ્યો હતો. દરમિયાન ગત રાત્રે કાકા ભત્રીજો અચાનક રૂમમાંથી ગાયબ થઈ ગયો હતો અને તેની પ્રેમિકાના રૂમમાં ગયો હતો. પરંતુ આ દરમિયાન કંઈક એવું થયું કે માત્ર આ કહાનીનો પર્દાફાશ થયો જ નહીં પરંતુ પિતાએ પોતાની દીકરીના લગ્ન તેના ભાઈ સાથે કરાવી દીધા.

કહો કે જ્યારે કાકા-ભત્રીજાઓ તેમની ગર્લફ્રેન્ડને મળવા માટે રાત્રે આવે છે. તે જ સમયે, બંને બાળકીઓના પિતાની આંખ ખુલી અને જ્યારે તેઓ તેમની પુત્રીઓના રૂમમાં પહોંચ્યા તો ત્યાંનું દ્રશ્ય જોઈને તેમની હાલત કફોડી થઈ ગઈ. હકીકતમાં જ્યારે છોકરીઓના પિતા દીકરીના રૂમમાં પહોંચ્યા તો તેમણે જોયું કે કાકા-ભત્રીજા બંને તેમની દીકરીઓ સાથે વાંધાજનક હાલતમાં હતા. આવી સ્થિતિમાં છોકરીના પિતાના કપાળમાં ગાંડપણ આવી ગયું અને તેમણે તરત જ દરવાજો બંધ કરી દીધો. ત્યારબાદ સંબંધીઓને બોલાવવામાં આવ્યા હતા.

જે બાદ પરિવારજનોએ બંને કાકા-ભત્રીજાને પકડીને બેફામ માર માર્યો હતો. સાથે જ બંનેને પંચાયત સમક્ષ રજૂ કરવામાં આવ્યા હતા. જ્યાં પંચાયતે બંનેના લગ્ન કરાવ્યા અને છોકરીઓને સાથે લઈ જવાનો આદેશ કર્યો. જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ આખો મામલો મુરાદાબાદ જિલ્લાના પાકબારા વિસ્તારનો છે. તે જ સમયે, અમરોહા જિલ્લાના થાણા જિલ્લાના સૈદંગલી ગામમાં રહેતા કાકા-ભત્રીજા બંને પાકબારા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ભાડલા ગામમાં દૂરના સગપણમાં આવ્યા હતા.

દરમિયાન બુધવારે રાત્રે બે વાગ્યાના સુમારે જ્યારે મજૂરના પિતાએ આંખ ખોલી તો તેણે જોયું કે કાકા-ભત્રીજા બંને રૂમમાંથી ગાયબ હતા. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે અન્ય રૂમમાં જોયું તો, બંને પુત્રીઓ સાથે કાકા-ભત્રીજા અલગ-અલગ રૂમમાં વાંધાજનક હાલતમાં ઝડપાયા હતા. જે બાદ હવે કાકા-ભત્રીજાની બંને દીકરીઓના લગ્ન થઈ ગયા હતા અને કાકા-ભત્રીજા બંને પોતપોતાની પત્ની સાથે ગયા હતા.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here