પહેલી ફિલ્મ બાદ રાતોરાત ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી છોડીને ભાગવા માંગતી હતી રશ્મિકા મંદાના, જણાવ્યું આ કારણ….

સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી રશ્મિકા મંડન્નાને આજે કોઈ ઓળખમાં રસ નથી. ખૂબ જ ઓછા સમયમાં રશ્મિકા મંદન્ના ફિલ્મી દુનિયામાં પોતાનું નામ કમાઈ શકી છે અને તેની ફેન ફોલોઈંગ પણ જબરદસ્ત છે. તમને જણાવી દઈએ કે, રશ્મિકા મંદન્નાએ વર્ષ 2018માં પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી પરંતુ આજે તે પોતાના શ્રેષ્ઠ અભિનયથી ટોચની અભિનેત્રીઓની યાદીમાં સામેલ થઈ ગઈ છે. આટલું જ નહીં, રશ્મિકા મંદન્ના એક નેશનલ ક્રશ બની ગઈ છે જેની દરેક એક્ટે લાખો લોકોને આકર્ષ્યા છે.

5 એપ્રિલ 1996ના રોજ વિરાજપેટ કર્ણાટકમાં જન્મેલી રશ્મિકાએ ફિલ્મ કિરિક પાર્ટીથી પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. રસપ્રદ વાત એ છે કે, રશ્મિકા મંદન્ના તેની પ્રથમ ફિલ્મથી જ ઓળખ બનાવવામાં સફળ રહી, ત્યારબાદ તેણે અંજની પુત્ર, ચમક, ચલો, ગીતા ગોવિંદમ, દેવદાસ, યજમાન, ડિયર કોમરેડમાં કામ કર્યું સરીલેરુ નેક્કેવારુ, ભીષ્મ અને પુષ્પા ધ રાઇઝ જેવી સુપરહિટ ફિલ્મોમાં.

જો કે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે રશ્મિકા મંદન્ના તેની પહેલી ફિલ્મ પછી જ એક્ટિંગની દુનિયાને અલવિદા કહેવાની હતી અને તેનું કારણ તેણે પોતે જ જણાવ્યું હતું. ચાલો જાણીએ શું થયું જેના કારણે રશ્મિકા મંદન્ના ફિલ્મી દુનિયા છોડવા માંગતી હતી?

તાજેતરમાં જ એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન રશ્મિકાએ જણાવ્યું હતું કે તે ફિલ્મી દુનિયા છોડીને તેના પિતાના બિઝનેસ પર ધ્યાન આપવા માંગે છે. ઈન્ટરવ્યુમાં જ્યારે રશ્મિકા મંદન્નાને પૂછવામાં આવ્યું કે, જ્યારે તમે 19 વર્ષની ઉંમરે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું ત્યારે તમારી ઉંમરની છોકરીઓ તેમની લાઈફ એન્જોય કરતી હતી પરંતુ તમે દિવસ-રાત કામ કરતા હતા. તમને કેવું લાગ્યું

તેના જવાબમાં રશ્મિકા મંદન્નાએ કહ્યું હું મારા જીવનમાં ખૂબ મજા કરવા માંગતી હતી. હા, મને મારી જાત પર ગર્વ થતો હતો કે એ દિવસોમાં મેં આટલું કામ કર્યું. એ કામનું ફળ આજે મને મળી રહ્યું છે. પણ એ પણ સાચું છે કે ત્યારે મને લાગતું હતું કે માત્ર એક ફિલ્મ કરવી. ત્યારે મારા માતા-પિતાએ પણ કહ્યું કે માત્ર એક જ ફિલ્મ કરો અને પછી પાછા આવજો. પણ નસીબમાં કંઈક બીજું જ લખ્યું હતું. પ્રેક્ષકોએ મને રોક્યો.

તમને જણાવી દઈએ કે, રશ્મિકા મંદન્ના માત્ર ફિલ્મો દ્વારા જ કમાણી નથી કરતી પરંતુ તેને ડઝનેક જાહેરાતની ઓફર પણ મળે છે. તાજેતરમાં તે પ્રખ્યાત અભિનેતા વિકી કૌશલ સાથે અમૂલ માચોની જાહેરાતમાં પણ જોવા મળી હતી. વર્ષ 2020માં ગૂગલે રશ્મિકા મંદન્નાને નેશનલ ક્રશ ઓફ ઈન્ડિયા જાહેર કરી છે. તે સૌથી વધુ સર્ચ કરાયેલી સેલિબ્રિટીની યાદીમાં સામેલ છે.

રશ્મિકા મંડન્નાએ સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ખળભળાટ મચાવ્યો છે અને હવે તે બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પણ ધમાલ મચાવવા તૈયાર છે. તે ટૂંક સમયમાં બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા સાથે ફિલ્મ મિશન મજનૂ દ્વારા બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરશે. આ સિવાય તે ફિલ્મ ‘ગુડબાય’માં પણ જોવા મળવાની છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે રશ્મિકા મંદન્નાએ આ બંને ફિલ્મોનું શૂટિંગ શરૂ કરી દીધું છે. હાલમાં, રશ્મિકાની ફિલ્મ પુષ્પા આ દિવસોમાં બોક્સ ઓફિસ પર ઘણી કમાણી કરી રહી છે.

Leave a Comment