80ના દાયકાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અને ઉદ્યોગપતિ અનિલ અંબાણીની પત્ની ટીના અંબાણી આજે (11 ફેબ્રુઆરી) 64 વર્ષની થઈ ગઈ છે. ટીનાનો જન્મ 11 ફેબ્રુઆરી 1958ના રોજ મુંબઈમાં થયો હતો. ટીનાએ પોતાના સમયમાં ઘણી શાનદાર ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. ટીના તેના અભિનયની સાથે સાથે તેના અફેરને કારણે ઘણી ચર્ચામાં રહી છે.

ટીનાનું અફેર હિન્દી સિનેમાના પહેલા સુપરસ્ટાર રાજેશ ખન્ના સાથે પણ ચાલી ચૂક્યું છે. બંને લાંબા સમય સુધી સાથે રહ્યા પરંતુ પછી અલગ થઈ ગયા. આ તે સમયની વાત છે જ્યારે રાજેશ ખન્ના અને ડિમ્પલ કાપડિયા અલગ રહેવા લાગ્યા હતા. તે જ સમયે, ટીનાનું હૃદય પણ સુપરસ્ટાર સંજય દત્ત માટે ધડકતું હતું.

સંજય દત્ત અને ટીના વચ્ચેના સંબંધોએ પણ ફિલ્મ કોરિડોરમાં ઘણી ચર્ચાઓ કરી હતી. બંને એકબીજાને ખૂબ પ્રેમ કરતા હતા અને લગ્ન પણ કરવા માંગતા હતા, જોકે કોઈ કારણસર બંનેનું બ્રેકઅપ થઈ ગયું અને બંને લગ્ન કરી શક્યા નહીં. ચાલો આજે અમે તમને સંજય દત્ત અને ટીના અંબાણીની લવ સ્ટોરી વિશે જણાવીએ.

સંજય દત્તે ત્રણ લગ્ન કર્યા છે અને ઘણી અભિનેત્રીઓ સાથે તેના સંબંધો છે. જેમાં ટીના અંબાણીનું નામ પણ સામેલ છે. સંજય ટીનાના પ્રેમમાં પાગલ હતો જ્યારે ટીનાને પણ સંજુ બાબા ખૂબ જ ગમતી હતી. એક સમયે બંનેના અફેરની ફિલ્મ કોરિડોરમાં ઘણી ચર્ચાઓ થતી હતી.

દરેક વ્યક્તિ આ વાતથી વાકેફ છે કે એક સમયે સંજય દત્તને ડ્રગ્સની ખૂબ જ લત હતી. એક સમયે સંજુ બાબાને ડ્રગ્સ દ્વારા ખૂબ જ ખરાબ રીતે પકડવામાં આવ્યો હતો અને તે ડ્રગ્સની ખરાબ લત હતી જેણે સંજયને ટીનાથી દૂર કરી દીધો હતો. હકીકતમાં, એક વખત ટીનાની બહાર સંજય નશામાં જોવા મળ્યો હતો. સંજય જરા પણ હોશમાં ન હતો અને તે ખોટી વસ્તુઓની સંગતમાં પડી ગયો હતો.

સંજય દત્તને એકવાર નેશની હાલતમાં જોઈને ટીના ગુસ્સે થઈ ગઈ અને અભિનેત્રીએ અભિનેતાથી અલગ થવાનું મન બનાવી લીધું. સંજય એટલો નશામાં હતો કે તેને જરાય હોશ નહોતો. આવા સમયે ટીનાએ તેમને છોડી દીધા અને તેમનો સંબંધ કાયમ માટે સમાપ્ત થઈ ગયો.

ટીનાએ પછી બિઝનેસમેન અનિલ અંબાણી સાથે લગ્ન કર્યા. તમને જણાવી દઈએ કે અનિલ એશિયાના સૌથી ધનિક વ્યક્તિ અને રિલાયન્સ ઈન્ડસ્ટ્રીઝના માલિક મુકેશ અંબાણીના નાના ભાઈ છે. અનિલ અને ટીનાના લગ્ન વર્ષ 1991માં થયા હતા.

કૃપા કરીને જણાવી દઈએ કે ટીનાએ અનિલ અંબાણી સાથે લગ્ન કર્યા પછી તરત જ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી છોડી દીધી અને ફરી ક્યારેય ફિલ્મો તરફ વળ્યા નહીં. ટીના અને અનિલ બે પુત્રોના માતા-પિતા છે. એકનું નામ જય અનમોલ અંબાણી અને કોઈનું નામ જય અંશુલ અંબાણી.

તમને જણાવી દઈએ કે ટીનાએ વર્ષ 1978માં દેવ આનંદની ફિલ્મ દેશ-પરદેશથી પોતાના ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. દેવ સાહેબે તેને ફિલ્મોમાં કામ કરવાની ઓફર કરી હતી, જેને તે ઠુકરાવી શકી નહીં. ટીનાએ અધિકાર, બાતો બાત મેં, મનપસંદ, રોકી જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here