ફિલ્મી દુનિયાની ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે જેઓ ફિલ્મોમાં અનુભવતી ન હતી, તેથી તેઓએ દેહવ્યાપારનો માર્ગ અપનાવ્યો. પરંતુ જ્યારે તે પોલીસના ચુંગાલમાં ફસાઈ ગઈ તો તેની ખરાબ પ્રતિષ્ઠા થઈ અને તેની કારકિર્દી પણ બરબાદ થઈ ગઈ. ચાલો આજે તમને દક્ષિણ ભારતીય સિનેમાની આવી 5 અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવીએ.

કેરોલિન.

કેરોલિન દક્ષિણ ભારતીય સિનેમાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી રહી છે. કેરોલિન તમિલ ઉદ્યોગમાં મિલ્કી બ્યુટી તરીકે જાણીતી હતી. પરંતુ કેરોલીન જ્યારે ખોટા કામમાં સંડોવાયેલી હોવાનું જાણવા મળ્યું ત્યારે તેની ઈમેજ કલંકિત થઈ હતી. મળતી માહિતી મુજબ, અભિનેત્રીને પોલીસે એક ફાઈવ સ્ટાર હોટલમાં ચેડા કરતી હાલતમાં પકડી લીધી હતી અને તેને કસ્ટડીમાં લેવામાં આવી હતી.

કેરોલિન પુણેની એક ફાઈવ સ્ટાર હોટલમાં હતી. ત્યારબાદ 22 વર્ષની કેરોલિન નકલી ગ્રાહક મોકલીને પોલીસના હાથે ઝડપાઈ ગઈ હતી. આ મામલો વર્ષ 2012નો છે. તમને જણાવી દઈએ કે કેરોલીને ‘રેન’ અને વડાચલમ નામની તમિલ ફિલ્મોમાં લીડ એક્ટ્રેસ તરીકે કામ કર્યું હતું.

સંગીતા બાલન.

સંગીતા બાલન પણ દક્ષિણ ભારતીય સિનેમાની જાણીતી અભિનેત્રી રહી ચુકી છે. સંગીતા બાલનનું નામ દેહવ્યાપારમાં પણ આવ્યું છે. મળતી માહિતી મુજબ, સંગીતા બાલન પર સેક્સ રેકેટ ચલાવવાનો આરોપ છે અને આ કેસમાં તેનું નામ સામે આવતાં પોલીસે તેની ધરપકડ કરી છે.

સંગીતા બાલનની ધરપકડ બાદ ખુલાસો થયો હતો કે તે સતીશ નામના વ્યક્તિ અને ચાર યુવતીઓ સાથે મળીને દેહવ્યાપારનો ધંધો કરતી હતી. પોલીસના હાથે પકડાય તે પહેલા તેણે બે વર્ષ સુધી આ ગંદું કામ કર્યું હતું અને તેમાંથી તેણે સારી એવી કમાણી કરી હતી.

ભુવનેશ્વરી.

આ યાદીમાં હોટ અભિનેત્રી ભુવનેશ્વરીનું નામ પણ સામેલ છે. ભુવનેશ્વરીને દર્શકોએ ઘણી તમિલ ફિલ્મોમાં કામ કરતા જોઈ છે. 46 વર્ષની ભુવનેશ્વરી વર્ષ 2009માં આ ગંદા કામમાં ફસાઈ ગઈ હતી. 2009માં પોલીસે તેને સેક્સ રેકેટમાં પકડ્યો હતો.

મળતી માહિતી મુજબ ભુવનેશ્વરી પર તેના જ એપાર્ટમેન્ટમાં સેક્સ રેકેટ ચલાવવાનો આરોપ હતો. તેની સાથે આ કેસમાં બે યુવતીઓની પણ ધરપકડ કરવામાં આવી છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ કેસમાં આ અભિનેત્રીની ઘણી વખત ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

એશ અંસારી.

એશ અંસારીએ દક્ષિણ ભારતની ઘણી ફિલ્મોમાં આઈટમ નંબર કર્યા છે. એશ અન્સારીનું નામ વર્ષ 2011માં સેક્સ રેકેટમાં આવ્યું હતું. ત્યાર બાદ આ ગંદા કામમાં જોધપુર પોલીસે તેની ધરપકડ કરી હતી.

મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે એશ અંસારી દેહવ્યાપાર કરતી હતી. તે હોટેલમાં ગયો હતો જ્યાંથી તેની આ જ કામ માટે ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

શ્વેતા બસુ પ્રસાદ.

શબાના આઝમીની ફિલ્મ મકડી અને ઇકબાલમાં કામ કરનાર શ્વેતા બાસુ પ્રસાદ હૈદરાબાદમાં સેક્સ સ્કેન્ડલમાં ફસાયા હતા. પરંતુ બાદમાં તે આ કેસમાં નિર્દોષ હોવાનું બહાર આવતાં સેશન્સ કોર્ટે તેને મુક્ત કરવાનો આદેશ આપ્યો હતો. પરંતુ તેમ છતાં શ્વેતાનું પાત્ર અને ફિલ્મી કરિયર બંને બરબાદ થઈ ગયા.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here