અપ્સરા કરતા પણ સુંદર છે ગોવિંદાની પુત્રી, પણ હજુ સુધી નથી મળી ફિલ્મોમાં ઓફર, જાણો કારણ શું છે….

પોતાના ઉત્કૃષ્ટ અભિનય અને અદ્ભુત ડાન્સથી હિન્દી સિનેમામાં એક અલગ જ છાપ છોડનાર પ્રખ્યાત અભિનેતા ગોવિંદાને આજે કોઈ ઓળખમાં રસ નથી. ગોવિંદાની પ્રતિભાને જોઈને કહેવાય છે કે બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં તેના જેવો બીજો કોઈ સ્ટાર હોઈ શકે નહીં. જેમ કે તમે બધા જાણો છો કે ગોવિંદાને બોલિવૂડનો હીરો નંબર-1 કહેવામાં આવે છે. તેણે પોતાના કરિયરમાં હિન્દી સિનેમાને એકથી વધુ સુપરહિટ ફિલ્મો આપી અને આજે પણ લોકો તેના દિવાના છે.

સાથે જ તેના ગીતોના શ્રોતાઓમાં એક અલગ જ ઉત્સાહ જોવા મળે છે. ભલે ગોવિંદા આ દિવસોમાં ફિલ્મી દુનિયામાં સક્રિય નથી, પરંતુ તેની ફિલ્મો આજે પણ પસંદ કરવામાં આવે છે અને તેની ફેન ફોલોઈંગ પણ મજબૂત છે.

દરમિયાન, અમે તમને ગોવિંદાની પુત્રી ટીના આહુજા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેણે હજુ સુધી એક પણ ફિલ્મ કરી નથી. જોકે તે લોકપ્રિય સ્ટાર કિડ્સમાંથી એક છે. આવો જાણીએ ટીના આહુજાના જીવન સાથે જોડાયેલી કેટલીક ખાસ વાતો.

તમને જણાવી દઈએ કે ટીના આહુજા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને અવારનવાર પોતાની સુંદર તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. ટીના આહુજા ભલે ફિલ્મી દુનિયાથી દૂર છે, પરંતુ તે એક્ટિંગની દુનિયામાં મોટું નામ કમાવવા માંગે છે. એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન ટીના આહુજાએ કહ્યું હતું કે તે તેના પિતાની જેમ સફળ બનવા માંગે છે.

હાલમાં જ ટીના આહુજા ગજેન્દ્ર વર્મા સાથે મિલો ના તુમ તો ગીતમાં જોવા મળી હતી, જેમાં તેને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી હતી. તેણે એક્ટિંગ વિશે કહ્યું હતું કે તે તેના પિતા ગોવિંદા પાસેથી એક્ટિંગ શીખે છે અને તેને તેના પિતા પાસેથી ડાન્સની પ્રેરણા પણ મળે છે.

આ સિવાય ટીના આહુજાએ કહ્યું હતું કે તેના પિતા ગોવિંદા તેના કરિયરમાં કોઈપણ રીતે મદદ કરતા નથી. ગોવિંદા ઈચ્છે છે કે તેની પુત્રી બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાના દમ પર પોતાનું નામ કમાય. જો કે, તેણીએ વર્ષ 2015 માં સેકન્ડ હેન્ડ હસબન્ડ નામની શોર્ટ ફિલ્મ દ્વારા OTT પર તેની શરૂઆત કરી હતી.

ઉલ્લેખનીય છે કે ટીના આહુજા તેના પિતા ગોવિંદા સાથે ઘણીવાર જોવા મળે છે. તેણી તેના પિતા સાથે ઘણા એવોર્ડ શો અને ટીવી શોમાં પણ જોવા મળી છે. જો કે ટીના આહુજા દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે પરંતુ અત્યાર સુધી તેણે કોઈ ફિલ્મ સાઈન કરી નથી. પરંતુ તેમ છતાં ટીના આહુજાનું જીવન ખૂબ જ વૈભવી છે અને તે ખૂબ જ વૈભવી જીવન જીવવાનું પસંદ કરે છે.

રિપોર્ટ અનુસાર ટીના આહુજા પાસે BMW અને મર્સિડીઝ જેવા અનેક લક્ઝરી વાહનો છે. ઠીક છે, ગોવિંદાની પુત્રી હોવાને કારણે, આટલું સુંદર જીવન જીવવું તેના માટે કોઈ મોટી વાત નથી. કહેવાય છે કે ગોવિંદાની પુત્રી ટીના પાસે કરોડોની સંપત્તિ છે અને તે ફિલ્મોમાં નામ કમાયા વગર વૈભવી જીવન જીવે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ટીના આહુજા પણ સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની ગ્લેમરસ તસવીરો શેર કરતી રહે છે જેને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. તે જ સમયે, લાખો લોકો તેને સોશિયલ મીડિયા પર ફોલો કરે છે.

Leave a Comment