સ્કૂલના દિવસોમાં સાધારણ દેખાવાવાળી છોકરી કેવી રીતે બની મિસ યુનિવર્સ, જાણો…

21 વર્ષ પછી મિસ યુનિવર્સ (મિસ યુનિવર્સ- 2021)નો તાજ ભારતના માથે શોભે છે. જી હા, ચંદીગઢની હરનાઝ સંધુએ ફરી એકવાર 70મો મિસ યુનિવર્સનો ખિતાબ જીતીને વિશ્વભરમાં ભારતનું નામ રોશન કર્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે 21 વર્ષની હરનાઝે પેરાગ્વેની નાદિયા ફરેરા અને દક્ષિણ આફ્રિકાની લાલેલા મસવાનેને પાછળ છોડીને આ તાજ જીત્યો હતો.

તે જ સમયે, સુષ્મિતા સેને વર્ષ 1994માં અને લારા દત્તાએ 2000માં મિસ યુનિવર્સનો ખિતાબ જીત્યો હતો. જો આપણે હરનાઝની વાત કરીએ તો તે બાળપણમાં ખૂબ જ ક્યૂટ લાગતી હતી, પરંતુ આજે તેનો લુક એકદમ ગ્લેમરસ અને બોલ્ડ છે. જેના કારણે તે મિસ યુનિવર્સ બની, પરંતુ આ દરમિયાન તેની બાળપણની તસવીરો પણ ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહી છે. આવો જોઈએ તે તસવીરો અને જાણીએ તેમની સાથે જોડાયેલી બાબતો.

નોંધનીય છે કે ચંદીગઢની હરનાઝ, જે અચાનક વિશ્વ માટે સનસનાટીભર્યા બની ગઈ છે, તેને હવે કોઈ ઓળખની જરૂર નથી. દરેક વ્યક્તિના ચહેરા પર તેનું નામ છે અને જો આપણે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પ્રોફાઇલ વિશે વાત કરીએ તો, હરનાઝે તેના પર 1.7 મિલિયન ફોલોઅર્સ સાથે અત્યાર સુધીમાં 381 પોસ્ટ કર્યા છે. તે જ સમયે, તેણે વર્ષ 2017 માં 14 ફેબ્રુઆરીના રોજ પ્રથમ પોસ્ટ કરી હતી, જેને અત્યાર સુધીમાં ચાર હજારથી વધુ લોકોએ પસંદ કરી છે.

તે જ સમયે તે જાણીતું છે કે આ પછી તેણે 3 માર્ચ 2017 ના રોજ ઘણા જુદા જુદા ફોટા પોસ્ટ કર્યા હતા. જેમાં કેટલીક તસવીરોમાં તે તેની માતા સાથે છે તો કેટલીક તસવીરોમાં તે સોલો જોવા મળી રહી છે. આ સિવાય એક પોસ્ટ તેમના જન્મદિવસની કેકની છે. જેના પર અલગ-અલગ લાઈક્સ મળી છે. જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે હરનાઝનો જન્મદિવસ 3 માર્ચે આવે છે.

આ સિવાય હરનાઝે ફરીથી 9 એપ્રિલે તેની માતા સાથે ઘણી તસવીરો શેર કરી, જેને લોકોએ ખૂબ પસંદ પણ કરી. તેની પોસ્ટ્સ જોઈને તમે વિશ્વાસ નહીં કરી શકો કે તેનું મિસ યુનિવર્સ બનવાનું સપનું હશે.

હા હરનાઝે પણ 8 સપ્ટેમ્બર 2017ના રોજ એક પોસ્ટ કરી હતી. જેના કેપ્શન પરથી જાણી શકાય છે કે તેણીએ ‘ટાઈમ્સ ઓફ ઈન્ડિયા’ની ફ્રેશ ફેસ કોમ્પિટિશનમાં ભાગ લીધો હતો અને સેકન્ડ રનર અપ રહી હતી. તેણે આનું ફોટો કટિંગ પણ શેર કર્યું છે.

તે જ સમયે, ચંદીગઢ ટાઈમ્સ દ્વારા 12 નવેમ્બરના રોજ આયોજિત ફ્રેશ ફેસ સ્પર્ધામાં તમામ છોકરીઓમાંથી હરનાઝને વિજેતા તરીકે પસંદ કરવામાં આવી હતી. આ પોસ્ટ તેણે ઈન્સ્ટા પર પણ શેર કરી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે હરનાઝ તેના સ્કૂલના દિવસોથી જ ખૂબ જ સરળ છે. તે જ સમયે, તેણે 31 ડિસેમ્બર, 2017 ના રોજ એક વિડિયો પણ પોસ્ટ કર્યો હતો, જેમાં તે સલવાર કમીઝ પહેરીને રાઉન્ડ અને રાઉન્ડ કરી રહી છે.

ખબર છે કે હરનાઝે તેની કેટલીક આવી તસવીરો પણ પોસ્ટ કરી છે. જેમાં સ્ટીકરો લગાવવામાં આવ્યા છે અને જેને સામાન્ય લોકો સરળતાથી રિલેટ કરી શકશે. આના પરથી અંદાજ લગાવી શકાય છે કે તે પહેલા પણ બાકીની સામાન્ય છોકરીઓ જેવી હતી.

તે જ સમયે, તે જાણીતું છે કે જ્યારે હરનાઝ સંધુ મિસ યુનિવર્સ 2021 નો તાજ જીતવાના સમાચાર ગુરદાસપુરમાં તેના ગામ કોહલી પહોંચ્યા, ત્યારે બધા આનંદથી ઉછળી પડ્યા અને પરિવાર અને મિત્રોથી લઈને શિક્ષકો સાથે મળીને ઉજવણી કરી.

આ સિવાય તમને જણાવી દઈએ કે 2017માં તેણે કોલેજમાં એક શો દરમિયાન પોતાનું પહેલું સ્ટેજ પરફોર્મન્સ આપ્યું હતું. ત્યારથી તેની મોડલિંગની સફર શરૂ થઈ. બીજી તરફ, હરનાઝ સંધુને ઘોડેસવારી, સ્વિમિંગ અને ટ્રાવેલિંગનો ખૂબ જ શોખ છે. તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર રાઈડ કરતી વખતે તેની ઘણી તસવીરો પણ શેર કરી છે.

Leave a Comment