કેટરિના કૈફ અને વિકી કૌશલ આખરે 9મી ડિસેમ્બરે લગ્નના પવિત્ર બંધનમાં બંધાઈ ગયા છે. બંનેએ રાજસ્થાનમાં તેમના નજીકના મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો વચ્ચે શાહી અંદાજમાં લગ્ન કર્યા હતા. આ નવજાત કપલને બોલિવૂડ સ્ટાર્સ તરફથી સતત અભિનંદન મળી રહ્યા છે. આ સાથે તેના ફેન્સ પણ તેને અભિનંદન આપી રહ્યા છે. ખાનગી વેબસાઈટની વાત માનીએ તો ઘણા સ્ટાર્સે આ કપલને એકથી વધુ મોંઘી-મોંઘી ગિફ્ટ્સ આપી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ કપલ તેમના લગ્ન પછીથી દરરોજ તેમના સોશિયલ મીડિયા પર નવી-નવી તસવીરો શેર કરે છે. તેના ફેન્સ પણ આ તસવીરો જોઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. જેવો ફોટો પોસ્ટ થાય છે તે તરત જ વાયરલ થઈ જાય છે. તેને ઘણી પ્રેમાળ કોમેન્ટ્સ મળે છે.

આ ગિફ્ટ આપનાર સ્ટાર્સમાં કેટરીનાના એક્સ બોયફ્રેન્ડ રણબીર કપૂર અને સલમાન ખાનનું નામ પણ સામેલ છે. જેણે પોતાની એક્સ ગર્લફ્રેન્ડના લગ્ન પર શાનદાર ગિફ્ટ આપી છે.

સલમાન ખાન.

બોલિવૂડના ભાઈજાન સલમાન ખાને કેટરીના કૈફના લગ્નમાં દિલ ખોલીને રાખ્યું છે. સલમાન ખાને વિકી-કેટરિનાને ત્રણ કરોડની રેન્જ રોવર ગિફ્ટ કરી છે.

આલિયા ભટ્ટ.

આલિયા ભટ્ટ, જે હવે રણબીર કપૂરની ગર્લફ્રેન્ડ છે, તેણે તેના બોયફ્રેન્ડના ભૂતપૂર્વને લાખો પરફ્યુમ ભેટમાં આપ્યા છે.

હૃતિક રોશન.

બોલિવૂડના ગ્રીક ગોડ તરીકે ઓળખાતા રિતિકે વિકીને BMW G310 R ગિફ્ટ કરી છે.

તાપસી પન્નુ.

અભિનેત્રી તાપસી પન્નુએ વિકીને 1.4 લાખ રૂપિયાનું પ્લેટિનમ બ્રેસલેટ ભેટમાં આપ્યું હતું.

રણબીર કપૂર.

રણબીર કપૂરે પણ તેની પૂર્વ કેટરીનાના લગ્નમાં પોતાનું ખિસ્સું હળવું કર્યું છે. તેણે અભિનેત્રીને લગભગ 2.7 કરોડની કિંમતનો હીરાનો હાર ભેટમાં આપ્યો છે.

અનુષ્કા શર્મા.

અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્માએ કેટરિનાને 6.4 લાખ રૂપિયાની હીરાની બુટ્ટી આપી છે.

શાહરૂખ ખાન.

બોલિવૂડના કિંગ ખાને કપલને તેમના લગ્ન માટે એક મોંઘી પેઇન્ટિંગ ગિફ્ટ કરી છે. જેની કિંમત 1.5 લાખ રૂપિયા કહેવાય છે.

વિકી કૌશલ.

વિકી કૌશલે તેની પ્રેમિકા કેટરીનાને 1.3 કરોડની હીરાની વીંટી ભેટમાં આપી છે.

કેટરિના કૈફ.

કેટરિનાએ તેના પતિને મુંબઈમાં એક એપાર્ટમેન્ટ ગિફ્ટ કર્યું છે જેની કિંમત 15 કરોડ છે.કેટરિના કૈફ અને વિકી કૌશલના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, અભિનેત્રી કેટરિના કૈફની ફિલ્મ સૂર્યવંશી ગયા મહિને રિલીઝ થઈ હતી. આ પછી તે ફોન ભૂત અને જી લે જરા ફિલ્મોમાં જોવા મળવાની છે. કેટરીના કૈફ- સલમાન ખાન સાથે ફિલ્મ ટાઈગર 3 માં જોવા મળશે.

અભિનેતા વિકી કૌશલની વાત કરીએ તો તેની ફિલ્મ સરદાર ઉધમ થોડા દિવસો પહેલા જ રીલિઝ થઈ હતી. વિકી કૌશલ ટૂંક સમયમાં મહાભારતના યોદ્ધા અને ગુરુ દ્રોણાચાર્યના પુત્ર અશ્વત્થામા પર આધારિત ફિલ્મ ધ ઈમોર્ટલ અશ્વત્થામામાં મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં તેની સાથે સારા અલી ખાન પણ જોવા મળી શકે છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here