પીઢ અભિનેતા સની દેઓલ હિન્દી સિનેમામાં ખૂબ જ સફળ રહ્યા છે. 80 અને 90ના દાયકામાં સનીએ હિન્દી સિનેમામાં એક અલગ અને ખાસ ઓળખ બનાવી હતી. દેશ અને દુનિયામાં સની દેઓલના ચાહકોની કોઈ કમી નથી. તેણે ફિલ્મી દુનિયામાં ઘણું નામ કમાવ્યું અને હવે તે રાજકારણમાં પણ સક્રિય છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે સની દેઓલ હાલમાં પંજાબના ગુરદાસપુરથી ભારતીય જનતા પાર્ટીના લોકસભા સાંસદ છે. સનીને વર્ષ 2019માં ભાજપ દ્વારા ટિકિટ આપવામાં આવી હતી અને તેણે ગુરદાસપુરથી જંગી જીત મેળવી હતી. સની હવે તેની સુપરહિટ ફિલ્મ ‘ગદર’ના આગામી ભાગ ‘ગદર 2’ સાથે ફરીથી મોટા પડદા પર વાપસી કરવા જઈ રહ્યો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે સની દેઓલે વર્ષ 1983માં એક્ટ્રેસ અમૃતા સિંહ સાથે ફિલ્મ ‘બેતાબ’થી પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. આ પછી સનીએ ક્યારેય પાછું વળીને જોયું નથી અને એક કરતા વધુ શાનદાર ફિલ્મો આપી. આ દરમિયાન તેણે ઘણી કમાણી પણ કરી હતી.

સની દેઓલ ખૂબ જ વૈભવી જીવન જીવે છે. તેમની પાસે કરોડો રૂપિયાની સંપત્તિ છે. ત્યાં ઘણી મહાન કારોનો સંગ્રહ છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સની લગભગ 120 કરોડની પ્રોપર્ટીની માલિક છે.

સની પાસે એક આલીશાન ઘર પણ છે જ્યાં તે પોતાના પરિવાર સાથે રહે છે. ચાલો આજે અમે તમને સનીના આલીશાન ઘરની ટૂર પર લઈ જઈએ.

જણાવી દઈએ કે સનીનું ઘર મુંબઈના પોશ વિસ્તારમાં આવેલું છે. અહીં તે તેની માતા પ્રકાશ કૌર (ધર્મેન્દ્રની પહેલી પત્ની), પત્ની પૂજા દેઓલ અને બંને પુત્રો સાથે રહે છે. સની દેઓલનું આ ઘર ખૂબ જ લક્ઝુરિયસ હોવા ઉપરાંત ઘણું મોટું પણ છે. કહેવાય છે કે તેમાં 50 લોકોનો પરિવાર આરામથી રહી શકે છે.

સનીનું ઘર ફાઈવ સ્ટાર હોટલ કે મહેલથી ઓછું સુંદર નથી. તે અંદર અને બહાર બંને સુંદર છે. સનીના ઘરમાં જરૂરી દરેક વસ્તુ હાજર છે. સનીનું આ ઘર મલબાર હિલ્સ જેવા પોશ વિસ્તારમાં બનેલું છે.

સની દેઓલનો જન્મ 19 ઓક્ટોબર 1956ના રોજ પંજાબના સાહનેવાલમાં થયો હતો. તે 65 વર્ષનો છે, જોકે આ ઉંમરે પણ સની એકદમ ફિટ છે. તેનું રહસ્ય તેમની ફિટનેસ પર ધ્યાન આપવું અને જિમ કરવું છે. સની દેઓલે પોતાના ઘરમાં જિમ પણ બનાવ્યું છે. તે ઘણીવાર વર્કઆઉટ કરતો રહે છે.

સની તેના મોટા પુત્ર કરણ દેઓલ સાથે. તમને જણાવી દઈએ કે કરણે હિન્દી સિનેમામાં પણ પગ મૂક્યો છે. તેની પહેલી ફિલ્મ પલ પલ દિલ કે પાસ હતી. તેનું નિર્દેશન સનીએ કર્યું હતું. આ ફિલ્મ વર્ષ 2019માં રિલીઝ થઈ હતી.સની દેઓલે પોતાના ઘરમાં ઉચ્ચ ગુણવત્તાના રંગબેરંગી ચશ્મા રાખ્યા છે.સની દેઓલ તેની માતા પ્રકાશ કૌર સાથે. આ સનીના ઘરનો લિવિંગ એરિયા છે.

મળતી માહિતી મુજબ, સનીના ઘરની છત પર હેલિપેડ પણ બનાવવામાં આવ્યું છે. મુંબઈ ઉપરાંત સનીનો પંજાબ અને યુકેમાં પણ બંગલો છે કાર કલેક્શનની વાત કરીએ તો સની દેઓલ પાસે રેન્જ રોવર, ઓડી A8 જેવા મોંઘા અને લક્ઝરી વાહનો છે.

ફિલ્મ બેતાબથી પોતાના સિને કરિયરની શરૂઆત કરનાર સની દેઓલે ઘાયલ, ઘટક, દામિની, બોર્ડર, જીત, ડર, મા તુઝે સલામ, ત્રિદેવ, સાલાખેં, અર્જુન પંડિત જેવી ઘણી શાનદાર ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તેની આગામી ફિલ્મ ગદર 2 છે, જેનું શૂટિંગ હાલમાં ચાલી રહ્યું છે. આમાં તેની સાથે અમિષા પટેલ પણ ફરી જોવા મળશે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here