વરરાજા બન્યો પુષ્પા, વરમાળા પહેરાવતી વખતે બોલ્યો મેં ઝૂકેંગા નહીં, પણ પછી તો થયું એવું કે….

અલ્લુ અર્જુનની ફિલ્મ પુષ્પા આ દિવસોમાં ઘણી ચર્ચામાં છે. OTT પ્લેટફોર્મ પર આવવા છતાં, પુષ્પા બોક્સ ઓફિસ પર વર્ચસ્વ જાળવી રાખે છે. ફિલ્મના ગીતો, વાર્તાથી લઈને સંવાદો સુધી દર્શકોને તેમાં બધું જ પસંદ આવ્યું છે. પુષ્પા ફિલ્મના ડાયલોગ્સ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ફેમસ થઈ રહ્યા છે. લોકો તેમના પર રીલ અને વીડિયો બનાવી રહ્યા છે.

લગ્નમાં વરરાજાએ પુષ્પાનો ડાયલોગ બોલ્યો.

પુષ્પાના જોશ પર લગ્નમાં પણ જોશ જોવા મળી રહ્યો છે. તેનું નવીનતમ ઉદાહરણ આ દિવસોમાં એક વીડિયોના રૂપમાં વાયરલ થઈ રહ્યું છે. આ વીડિયોમાં પુષ્પાનો ફેમસ ડાયલોગ ‘મૈં ઝુકેગા નહીં’ વરના માળા વખતે બોલતી જોવા મળે છે. આ ડાયલોગ બોલતા વરનો સમય પણ જબરદસ્ત છે. જ્યારે કન્યા તેને માળા પહેરાવવાની હોય ત્યારે તે આ સંવાદ બોલે છે.

હાર પહેરાવતી વખતે કહ્યું મેં ઝૂકેંગા નહિ.

વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે દુલ્હા અને દુલ્હન ઘણા બધા મહેમાનોની વચ્ચે ઉભા છે. વર્માલાનો કાર્યક્રમ શરૂ થવાનો છે. કન્યાના હાથમાં માળા છે જે તે વરરાજાને પહેરાવવા માંગે છે. જોકે, આ માટે તેણે ઘણી મહેનત કરવી પડશે. દુલ્હન વરને માળા પહેરાવવા આગળ વધે છે ત્યારે વરરાજાએ પુષ્પાનો લોકપ્રિય ડાયલોગ મૈં ઝુકેગા નહીં બોલ્યો.

લોકોએ કહ્યું- લગ્ન પછી આખી જીંદગી નમશે
આ ડાયલોગ બોલવાની સાથે વર પણ પુષ્પા તરીકે કામ કરે છે. તેની સ્ટાઈલ જોઈને ત્યાં હાજર તમામ લોકો હસવા લાગે છે. આ વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર instantbollywood નામના એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર છવાઈ ગયો છે. લોકોને વરરાજાની સ્ટાઈલ ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે. તેઓ આ વીડિયો પર ફની કોમેન્ટ્સ કરી રહ્યા છે.

એક યુઝરે લખ્યું પુષ્પા ફિલ્મ જોયા પછી બધા વરરાજા જ્યારે બીજાએ લખ્યું દીકરા લગ્ન પછી તારે આખી જીંદગી નમવું પડશે પછી એક કોમેન્ટ આવે છે, 4 દિવસ પછી આ શ્રીવલ્લી શ્રીવલ્લી કરતા ફરશે તે જ સમયે, એક વ્યક્તિ કહે છે પુષ્પાનો તાવ હવે લગ્નોમાં પણ ફેલાયો છે એકંદરે બધાને આ વિડિયો પસંદ આવી રહ્યો છે.

બાય ધ વે તમને વરરાજાની આ સ્ટાઇલ કેવી લાગી, કોમેન્ટ કરીને જણાવો. ઉપરાંત, જો તમને વિડિયો પસંદ આવ્યો હોય, તો તેને તમારા મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે શેર કરવાનું ભૂલશો નહીં. ખાસ કરીને જે છોકરાના લગ્ન થવાના છે તેની સાથે શેર કરો. જેથી તે પણ તેના લગ્નમાં આવી રમૂજી પળ બનાવી શકે.

Leave a Comment