હું ક્યારેય એવી ફિલ્મ નહીં કરું કે જે પત્નિ અને દીકરી સાથે બેસીને જોઈ ન શકુ, અલ્લુ અર્જુન….

પુષ્પા ધ રાઇઝની જબરદસ્ત સફળતા પછી અલ્લુ અર્જુનની લોકપ્રિયતા આકાશને આંબી રહી છે. માત્ર દક્ષિણ ભારત જ નહીં ઉત્તર ભારત પણ તેમના ફેન બની ગયા છે. લોકો અલ્લુને આઇકોન સ્ટાર કહે છે. તે જમીન સાથે જોડાયેલ વ્યક્તિ છે. લોકો તેનું નમ્ર વર્તન ખૂબ પસંદ કરે છે.

તાજેતરમાં અલ્લુ અર્જુને એક ઇન્ટરવ્યુ આપ્યો હતો જેમાં તેણે તેના જીવન, ચાહકો અને ફિલ્મો વિશે વાત કરી હતી. આમાં તેણે જે પ્રકારના જવાબો આપ્યા તે જોઈને બધા કહી રહ્યા છે કે દરેક એક્ટરે તેના જેવું જ વિચારવું જોઈએ અને વર્તન કરવું જોઈએ.

ચાહકો સાથેનો સંબંધ એવો છે.

તમે ચાહકો અને સ્ટાર્સ વચ્ચેના સંબંધને કેવી રીતે વ્યાખ્યાયિત કરશો આ પ્રશ્નના જવાબમાં અલ્લુ અર્જુને કહ્યું તે એક સુંદર સંબંધ છે. અમે બધા એક મોટા પરિવારમાં ઉછર્યા છીએ. આ સંબંધ તમને કેટલીક જવાબદારીઓ પણ આપે છે. તેઓના દિલને ખુશ કરવા કે દુઃખી કરવા માટે અમે જવાબદાર છીએ.

અલ્લુ અર્જુન આગળ કહે છે કંઈ ખોટું થતું નથી, તેથી તેમની સારી રીતે કાળજી લેવી પડશે. ક્યારેક તેમને પૈસા દ્વારા તો ક્યારેક અન્ય રીતે મદદ કરવી પડે છે. હવે તેઓએ અમને ઘણું બધું આપ્યું છે, તેથી જો આપણે તેમના માટે થોડું પણ કરી શકીએ તો તે આપણું સૌભાગ્ય છે.

કૌટુંબિક ફિલ્મો કરવાનું પસંદ છે.

પોતાની ફિલ્મોની પસંદગી અંગે અલ્લુ અર્જુન કહે છે જ્યારે પણ હું કોમર્શિયલ ફિલ્મ પસંદ કરું છું ત્યારે હું ખાસ ધ્યાન રાખું છું કે બાળકો અને મહિલાઓ તેને જોવામાં અસ્વસ્થતા અનુભવે નહીં. તેઓ કોઈપણ ખચકાટ વિના સિનેમા હોલમાં જઈને આનંદ માણી શકે છે.

અલ્લુ અર્જુન વધુમાં કહે છે હું ક્યારેય એવી ફિલ્મ નહીં કરું જે હું મારી પત્ની અને પુત્રી સાથે બેસીને જોઈ ન શકું. જો હું મારા પરિવાર સાથે ફિલ્મ જોવા માટે કમ્ફર્ટેબલ ન હોઉં, તો હું ક્યારેય નહીં કરી શકું.

તે ભારતીય સિનેમાનો યુગ છે, દક્ષિણ-ઉત્તરનો નહીં.
અલ્લુ અર્જુન કહે છે કે હવે સાઉથ કે નોર્થ સિનેમાનો યુગ ગયો, હવે ભારતીય સિનેમાનો યુગ આવી ગયો છે. એક જમાનામાં હિન્દી સિનેમાની ઑફરો ઠુકરાવી દેનાર અલ્લુ અર્જુન હવે બૉલીવુડમાં પ્રવેશવા માટે ખુલ્લો છે. તે કહે છે કે પહેલા તે હિન્દી ફિલ્મો માટે તૈયાર નહોતો, પરંતુ હવે મુંબઈમાં કોઈ પણ સારી ઑફર માટે તેના દરવાજા નિર્માતા નિર્દેશકો માટે ખુલ્લા છે.

અલ્લુ અર્જુન કહે છે કે હવે ભારતીય સિનેમાનો યુગ શરૂ થયો છે જ્યારે વિવિધ ભાષાઓના કલાકારો ભારતીય ફિલ્મો બનાવવા માટે ભેગા થાય છે. હાલમાં, અભિનેતા ‘પુષ્પા પાર્ટ 2’ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહ્યો છે. પરંતુ ભવિષ્યમાં તેને સારી હિન્દી ફિલ્મની ઓફર થશે તો તે તેનો ઇનકાર નહીં કરે.

નોંધનીય છે કે પુષ્પાની ફિલ્મની સફળતાએ સાબિત કરી દીધું છે કે ફિલ્મ હિટ થવા માટે ભાષા નહીં પણ સારું કન્ટેન્ટ હોવું જરૂરી છે. સાઉથની હિન્દી ડબ કરેલી ફિલ્મો બોલિવૂડની ફિલ્મોને જબરદસ્ત સ્પર્ધા આપી રહી છે. તેથી ટૂંક સમયમાં દક્ષિણ અને ઉત્તર સિનેમાનો આ તફાવત સમાપ્ત થઈ શકે છે.

Leave a Comment