આ કારણે હિન્દી નથી બોલતી પુષ્પાની શ્રીવલ્લી, મીડિયાને જોઈને જ ગભરાઈ જાય છે રશ્મિકા….

નેશનલ ક્રશ રશ્મિકા મંડન્ના આ દિવસોમાં તેની બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ પુષ્પા ધ રાઇઝ માટે ચર્ચામાં છે. આ ફિલ્મમાં તેણે આખી દુનિયામાં પોતાનો ઝંડો લહેરાવ્યો છે. આ ફિલ્મ દક્ષિણ ભારતીય સિનેમાની સૌથી અદભૂત ફિલ્મોમાંની એક બની ગઈ છે. આ સાથે પુષ્પા હવે દક્ષિણ ભારતની એવી ફિલ્મ બની ગઈ છે જે હિન્દી વર્ઝનમાં સૌથી વધુ કમાણી કરનાર સાબિત થઈ છે.

દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મોનો સુપરસ્ટાર અલ્લુ અર્જન પુષ્પામાં મહત્વની ભૂમિકામાં જોવા મળી રહ્યો છે. તેના પાત્રનું નામ પુષ્પા છે. તે જ સમયે, ફિલ્મમાં અલ્લુ સાથે અભિનેત્રી રશ્મિકા મંદન્ના જોવા મળી રહી છે ફિલ્મમાં રશ્મિકાએ શ્રીવલ્લી નામના ગામડાની સાદી છોકરીનો રોલ કર્યો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે મૂળભૂત રીતે રશ્મિકા માત્ર દક્ષિણ ભારતીય સિનેમામાં જ કામ કરે છે. જો કે હવે તે હિન્દી સિનેમામાં પણ પગ મુકવા જઈ રહી છે. તેની પાસે બે બોલીવુડ ફિલ્મો છે. એક ફિલ્મમાં તે હિન્દી સિનેમાના પીઢ અભિનેતા અમિતાભ બચ્ચન સાથે અને એકમાં સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા સાથે જોવા મળશે.

રશ્મિકા મંદન્નાએ પોતાની એક્ટિંગની સાથે સાથે પોતાની સુંદરતાથી પણ ચાહકોને દિવાના બનાવી દીધા છે. રશ્મિકા માત્ર દક્ષિણ ભારતીય સિનેમા પુરતી જ સીમિત નથી, પરંતુ દેશભરમાં તેની ઓળખ થઈ રહી છે. તેથી જ તેને નેશનલ ક્રશનું ટેગ પણ મળ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે રશ્મિકા ઘણીવાર મીડિયા સામે હિન્દી બોલવાનું ટાળે છે. પરંતુ આનું કારણ શું છે ચાલો જાણીએ.

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં રશ્મિકા મંદન્ના પણ જોવા મળી રહી છે. આ વિડિયો થોડા મહિના પહેલાનો છે, જો કે આ વિડિયો અત્યારે ઉપયોગી છે. આમાં રશ્મિકા સાથે જાણીતા કોમેડિયન ઝાકિર ખાન પણ જોવા મળી રહ્યા છે. બંને કલાકારો સોશિયલ મીડિયા સ્ટાર વિથ જેનિસની સીઝન 3માં પહોંચ્યા હતા.

જેનિસ સાકેરાએ તેના યુટ્યુબ એકાઉન્ટ પરથી એક વીડિયો શેર કર્યો છે. જેમાં તે તેના શોમાં રશ્મિકા અને ઝાકિર સાથે જોવા મળે છે. રશ્મિકા અને ઝાકિર જેનિસ સાથે મજાક કરતા અને ચેટ કરતા જોવા મળ્યા હતા. આ શોમાં રશ્મિકાના અંગત જીવન સાથે જોડાયેલા ઘણા રહસ્યો પણ સામે આવ્યા હતા અને આ દરમિયાન આ માહિતી પણ સામે આવી હતી કે શા માટે રશ્મિકાને હિન્દી નથી આવડતી અને તે કેમ ટાળે છે.

તમને જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે રશ્મિકાને હિન્દી બોલતા આવડતી નથી. તેને હિન્દી ન બોલવાનું બીજું કોઈ કારણ નથી. ઊલટાનું, તેઓને તેની સમજ ઓછી છે. પરંતુ તે હિન્દી શીખી રહી છે. જો તે ટૂંક સમયમાં હિન્દી ફિલ્મોમાં દેખાવાની છે તો હિન્દીમાં આવવું જરૂરી છે. અત્યાર સુધી તે માત્ર દક્ષિણ ભારતીય સિનેમામાં જ કામ કરી રહી છે.

જ્યારે પાપારાઝીએ રશ્મિકાને પૂછ્યું, શું તને હિન્દી આવડતી છે.

શોમાં રશ્મિકાએ કહ્યું હતું કે તે હાલમાં હિન્દી શીખી રહી છે અને આ દરમિયાન તેણે એમ પણ કહ્યું હતું કે તે મીડિયાના કેમેરા અથવા પાપારાઝીની સામે થોડા શબ્દોમાં વાત કરે છે. એકવાર તેમને પાપારાઝીએ પૂછ્યું કે તમે હિન્દી જાણો છો મેમ. જવાબમાં રશ્મિકાએ માત્ર હા પાડી. આ કિસ્સો સાંભળીને ઝાકિર અને જેનિસ હસવાનું રોકી શક્યા નહીં.

જણાવી દઈએ કે 25 વર્ષીય રશ્મિકાએ વર્ષ 2016માં સાઉથની ફિલ્મ કિરિક પાર્ટીથી પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. અભિનેત્રીની પ્રથમ ફિલ્મ હિટ રહી હતી. 5 વર્ષની ટૂંકી કારકિર્દીમાં તેણે અત્યાર સુધી સારું નામ બનાવ્યું છે. તેની આગામી ફિલ્મો સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા સાથે મિશન મજનૂ અને અમિતાભ બચ્ચન સાથે ગુડબાય છે. તે મિશન મજનૂથી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરશે.

Leave a Comment