પ્રેમમાં છેતરાયાની પીડા અસહ્ય હોય છે. જ્યારે કોઈ વ્યક્તિને આ છેતરપિંડી થાય છે, ત્યારે તે દુઃખમાં પોતાનો જીવ આપવા તૈયાર થઈ જાય છે. ઘણા લોકો એવા હોય છે જેઓ એક સંબંધ હોવા છતાં બીજો સંબંધ સ્થાપિત કરે છે.

પ્રેમ ત્રિકોણ મોતનું કારણ બન્યું.

કર્ણાટકના ઇલીયાર પડવુના રહેવાસી 28 વર્ષીય લોયડ ડિસોઝાનું પણ બે છોકરીઓ સાથે અફેર ચાલતું હતું. જોકે, તેને બે ગર્લફ્રેન્ડ બનાવવાની કિંમત પોતાના જીવથી ચૂકવવી પડી હતી. આ પ્રેમ ત્રિકોણમાં માણસ મૃત્યુ પામ્યો.

આ વ્યક્તિનું બે ગર્લફ્રેન્ડ સાથે અફેર હતું.

લોયડ ડિસોઝા ગોલ્ફમાં કામ કરતા હતા. જોકે કોરોના રોગચાળાને કારણે તે પોતાના વતન પરત ફર્યો હતો. આ દરમિયાન તેની એક પરિચિત યુવતી સાથે મિત્રતા ગાઢ બની હતી. બંને ગર્લફ્રેન્ડ બોયફ્રેન્ડ બની ગયા. થોડા સમય પછી લોયડે બીજી ગર્લફ્રેન્ડ પણ બનાવી. જ્યારે બંને ગર્લફ્રેન્ડને આ વાતની જાણ થઈ ત્યારે તેઓએ લોયડ સાથે ઘણી દલીલ કરી હતી.

ગર્લફ્રેન્ડે આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો.

આ સમસ્યાના ઉકેલ માટે લોયડ ડિસોઝાએ તેની બંને ગર્લફ્રેન્ડને સોમેશ્વર બીચ પર બોલાવી હતી. લોયડે વિચાર્યું કે તે બંનેને એકસાથે બોલાવીને સમસ્યાનો ઉકેલ લાવી દેશે, પરંતુ નિયતિના મનમાં કંઈક બીજું હતું. ગર્લફ્રેન્ડે આત્મહત્યા કરવાના ગુસ્સામાં દરિયામાં ઝંપલાવ્યું. તેને જોઈને લોઈડ પણ દરિયામાં કૂદી પડ્યો.

ગર્લફ્રેન્ડને બચાવવા જતાં બોયફ્રેન્ડનું પણ મોત થયું હતું.

લોયડે કોઈક રીતે તેની ગર્લફ્રેન્ડને બચાવી લીધી, પરંતુ પોતે સમુદ્રના મોજામાં ફસાઈ ગયો. આ દરમિયાન મોજાએ તેને ખડક પર પછાડ્યો, જેના કારણે તેના માથામાં ગંભીર ઈજા થઈ. ત્યાં હાજર લોકો તેને ઉતાવળમાં હોસ્પિટલ લઈ ગયા, પરંતુ લોઈડનું મોત થઈ ગયું. જ્યારે તેની પ્રેમિકા હોસ્પિટલમાં સારવાર હેઠળ છે.

ઘરમાં નીંદણ છાંયો.

આ સમગ્ર ઘટનાથી લોઈડના પરિવારના સભ્યો ખૂબ જ દુઃખી છે. તેણે તેનો યુવાન પુત્ર ગુમાવ્યો. તેમના પરિવારમાં શોકનો માહોલ છે. તેઓ વારંવાર કહેતા આવ્યા છે કે જો લોયડે બે ગર્લફ્રેન્ડ ન બનાવી હોત તો કદાચ તે આજે જીવતો હોત.

તમારે પણ આ ઘટનામાંથી શીખવું જોઈએ.

છેતરપિંડી એ ક્યારેય સારી વસ્તુ નથી. તમારા જીવનસાથી પ્રત્યે હંમેશા વફાદાર રહો. જો તમે તમારા સંબંધથી ખુશ નથી, તો પહેલા વર્તમાન સંબંધ તોડો અને પછી બીજો સંબંધ શરૂ કરો. એક જ સમયે બે લોકોને છેતરી રાખવાનું પરિણામ હંમેશા ખરાબ આવે છે. બાય ધ વે, આ સમગ્ર મામલે તમારો શું અભિપ્રાય છે, અમને કમેન્ટ કરીને જણાવો.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here