પત્નિ રહેતી હતી બીમાર, જિંદગીને રંગીન બનાવવા પતિએ કર્યું એવું કામ કે જાણીને ચોંકી જશો….

પતિ-પત્ની વચ્ચેનો સંબંધ પવિત્ર અને મજબૂત માનવામાં આવે છે. લગ્ન સમયે, તેઓ 7 જન્મો સુધી સાથે રહેવાનું વચન આપે છે. પતિ-પત્નીનો ધર્મ છે કે જીવનસાથીના દરેક સુખ-દુઃખમાં ખભે ખભા મિલાવીને ઊભા રહેવું. પરંતુ આજના યુગમાં થોડી મુશ્કેલી આવતા જ ઘણા લોકો સંબંધને બોજ સમજવા લાગે છે. પછી તે તેનામાંથી બહાર નીકળવાનો માર્ગ શોધે છે. હવે આ 54 વર્ષના પતિને જ લઈ લો.

બીમાર પત્નીને છોડીને પતિનું અફેર હતું.

આ વ્યક્તિની 51 વર્ષની પત્ની ઘણી બીમારીઓથી પીડિત છે. આવી સ્થિતિમાં તે ઘણીવાર ડિપ્રેશનમાં રહેવા લાગી હતી. પતિ તેની સેવા કરીને થાકી ગયો. આવી સ્થિતિમાં, તેણે આને દૂર કરવા અને તેના જીવનમાં થોડો રંગ ઉમેરવા માટે લગ્નેતર સંબંધોનો આશરો લીધો. તે એક ડેટિંગ વેબસાઇટ પર ગયો અને ત્યાંની એક મહિલા સાથે મિત્રતા કરી.

હવે તે પુરુષ અને તે સ્ત્રી રોજ એકબીજાને મેસેજ કરીને ચેટ કરવા લાગ્યા. બંનેની મિત્રતા ખૂબ જ ગાઢ બની ગઈ. બંને વચ્ચે પ્રેમની વાતો શરૂ થઈ. પ્રેમમાં પાગલ એક પુરુષે પણ મહિલાને આર્થિક મદદ કરી. પછી એક દિવસ પુરુષને સ્ત્રીને મળવાનું મન થયું. ઘણી આજીજી પછી મહિલાએ તેને પોતાનું સરનામું આપ્યું. જોકે, જ્યારે તેનો મળવાનો વારો આવ્યો ત્યારે તેણે આવવાની ના પાડી દીધી હતી.

તે વ્યક્તિ હજુ પણ મહિલાને મળવા માંગતો હતો અને તેણીએ જણાવેલ સરનામે પહોંચી ગયો હતો. જો કે, તે ત્યાં કોઈને શોધી શક્યો ન હતો. આવી સ્થિતિમાં તેણે મહિલાના નામે એક ચિઠ્ઠી છોડી હતી. પછી થોડા સમય પછી તેને ફોન આવ્યો કે આ નામની કોઈ મહિલા અહીં નથી રહેતી. પછી પુરુષને ખબર પડી કે મહિલાએ તેની સાથે છેતરપિંડી કરી છે. તેણી તેનો ઉપયોગ કરતી હતી. અને આ રીતે તેને તેના કાર્યોની સજા મળી.

વ્યક્તિએ આ આખી વાર્તા સોશિયલ મીડિયા સાઇટ પર શેર કરી છે. તેણે લોકોને આ મદદ માટે પણ પૂછ્યું કે હવે તેણે શું કરવું જોઈએ. તેણે કહ્યું કે હું છેલ્લા 4 વર્ષથી મારી બીમાર પત્નીની સેવા કરી રહ્યો છું. તેની સંભાળ રાખવા માટે મેં મારી નોકરી પણ છોડી દીધી. પત્નીને હૃદય સહિત અન્ય ઘણી બીમારીઓ છે. તે હંમેશા ડિપ્રેશનમાં રહે છે. નકારાત્મક વિચારે છે. કોઈનું સાંભળતું નથી. દવાની ગોળીઓ પણ બરાબર લેતા નથી. તેના વર્તનથી કંટાળીને મેં અફેર સાથે મારા જીવનમાં થોડો રંગ ઉમેરવાનું વિચાર્યું.

એક્સપર્ટે સમસ્યાનો ઉકેલ જણાવ્યો.

આ વ્યક્તિની વાત સાંભળ્યા પછી એક નિષ્ણાતે તેને ખૂબ જ સરસ સૂચન આપ્યું. તેણે કહ્યું કે તમારી પત્નીની સંભાળ રાખવી તમારા માટે ચોક્કસપણે મુશ્કેલ છે, પરંતુ બીજી સ્ત્રી પાસે જવું એ ઉકેલ નથી. તમારા મનની સ્થિતિ વિશે તમારા પતિ સાથે ખુલીને વાત કરો. તેમને તમારી ચિંતાઓ વિશે જણાવો. તેને ડૉક્ટરને મળવા અને તેની સારવાર કરાવવા માટે કહો.

એકવાર તમારી પત્ની ડિપ્રેશનમાંથી સ્વસ્થ થઈ જશે, તે સારું કરશે. તેને કહો કે તમારે બંનેને નવેસરથી શરૂઆત કરવાની જરૂર છે. તમે કપલ્સ કાઉન્સેલર સાથે મળીને વાત કરો. સાથે મળીને આ પરિસ્થિતિમાંથી બહાર આવવાનો પ્રયાસ કરો. આ તમારા બંને માટે સાચું હશે.

Leave a Comment