ગયા મહિનામાં બિગ બોસ 15 ની વિજેતા તેજસ્વી પ્રકાશ હતી. જ્યારે પ્રતિક સહજપાલે બીજું સ્થાન મેળવ્યું હતું. જ્યારે કરણ કુન્દ્રાને ત્રીજા સ્થાનથી સંતોષ માનવો પડ્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે શરૂઆતથી જ તેજસ્વીને શો જીતવા માટે પ્રબળ દાવેદાર માનવામાં આવતી હતી અને જેમ-જેમ શોની ગ્રાન્ડ ફિનાલે નજીક આવી રહી હતી તેમ-તેમ તેજસ્વીના નામનો દાવો મજબૂત થતો જાય છે.

રવિવારે ગ્રાન્ડ ફિનાલેની બરાબર પહેલા, સોશિયલ મીડિયા પર પણ, ચાહકો દ્વારા તેજસ્વીને વિજેતા જાહેર કરવામાં આવી હતી અને તેના નામ પર મહોર લગાવવામાં આવી હતી. તે જ સમયે, જ્યારે સલમાન ખાને વિજેતાના નામની જાહેરાત કરી, ત્યારે તે નામ પણ તેજસ્વીનું હતું. અદભૂત વિજેતા બન્યા પછી, તે બિગ બોસની ચમકતી ટ્રોફી અને 40 લાખ રૂપિયાની ઈનામી રકમ તેના ઘરે લઈ ગઈ.

તેજસ્વી પ્રકાશ બિગ બોસની વિજેતા બન્યા બાદથી સતત ચર્ચામાં છે. તેમના નામની ચર્ચા દરેક જગ્યાએ થઈ રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેજસ્વી બિગ બોસમાં આવતા પહેલા પણ પોપ્યુલર હતી, પરંતુ બિગ બોસ 15 નું ટાઈટલ જીત્યા બાદ હવે તેની લોકપ્રિયતા વધુ વધી ગઈ છે.

તેજસ્વી પ્રકાશ સતત ચર્ચામાં રહે છે. ચાહકો તેના વિશે વધુ ને વધુ જાણવા માંગે છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમને તેજસ્વીની નેટવર્થની સાથે-સાથે તેની સાથે જોડાયેલી કેટલીક ખાસ વાતો વિશે જણાવીશું. તો ચાલો એક નજર કરીએ બિગ બોસ 15ની વિજેતા તેજસ્વી પ્રકાશ કેટલી સંપત્તિના માલિક છે.

બિગ બોસની એક અઠવાડિયાની ફી હતી 10 લાખ.

સૌથી પહેલા તો ચાલો જાણીએ કે બિગ બોસના ઘરમાં રહેવા દરમિયાન તેજસ્વીને કેટલા પૈસા મળતા હતા. મળતી માહિતી મુજબ, તેજસ્વીને બિગ બોસમાં એક અઠવાડિયા માટે 10 લાખ રૂપિયાની રકમ આપવામાં આવી હતી અને વિજેતા બનવા પર તેણે 40 લાખ રૂપિયા જીતી લીધા છે.

તેજસ્વી પ્રકાશની નેટવર્થ.

તેજસ્વીની કુલ સંપત્તિની વાત કરીએ તો તે કરોડો રૂપિયાની માલિક છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર તેમની પાસે 11 થી 15 કરોડ રૂપિયાની સંપત્તિ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે 28 વર્ષની તેજસ્વીનો જન્મ 10 જૂન 1993ના રોજ સાઉદી અરેબિયાના જેદ્દાહમાં થયો હતો. તેમનું પૂરું નામ તેજસ્વી પ્રકાશ વાયંગંકર છે. તેણીએ વર્ષ 2012 માં એક મોડેલ તરીકે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. તે જ સમયે, વર્ષ 2012 માં જ તેણે નાના પડદા પર પગ મૂક્યો હતો. આ દરમિયાન તે ટીવી શો 2612માં જોવા મળી હતી.

ત્યારબાદ તેજસ્વીએ વર્ષ 2013માં સિરિયલ સંસ્કાર-ધરોહર અપનો કી માં કામ કર્યું હતું. પરંતુ તેને ખરી ઓળખ સ્વરાગિની – કપલ રિશ્તો કે સૂર થી મળી. આ પછી તેણે પહેરેદાર પિયા કી’માં કામ કર્યું. આમાં તે 18 વર્ષની છોકરીના રોલમાં હતી અને તેણે 9 વર્ષના છોકરા સાથે રોમાંસ કર્યો હતો. આ શો પર ઘણો વિવાદ થયો હતો અને ત્યાર બાદ તેણે તેને બંધ કરી દીધો હતો. તેજસ્વીએ સિલસિલા બદલતે રિશ્તો કામાં પણ કામ કર્યું છે.

ટીવી પર સીરિયલ્સ સિવાય તેજસ્વીએ ઘણા રિયાલિટી શો અને કોમેડી શોમાં પણ કામ કર્યું છે. દર્શકોએ તેને ખતરો કે ખિલાડી 10 કિચન ચેમ્પિયન 5 કોમેડી નાઇટ્સ લાઇવ કોમેડી નાઇટ્સ વિથ કપિલ અને કોમેડી નાઇટ્સ બચાવો જેવા શોમાં જોયો છે તેજસ્વી નાના પડદાની જાણીતી અને સુંદર અભિનેત્રી છે. તેણે ઘણી સિરિયલો અને રિયાલિટી શો અને કોમેડી શો તેમજ ઘણા મ્યુઝિક વીડિયો અને વેબ સિરીઝમાં પોતાની ખ્યાતિ ફેલાવી છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here