સોશિયલ મીડિયાના આ જમાનામાં ઘણીવાર ફિલ્મ સ્ટાર્સની જૂની તસવીરો પણ વાયરલ થાય છે. ઘણી તસવીરો સ્ટાર્સના બાળપણની છે. બાળપણની તસવીરોમાં ઘણા સ્ટાર્સને તેમના ફેન્સ દ્વારા ઓળખવામાં આવે છે, જ્યારે ઘણા સ્ટાર્સને ફેન્સ દ્વારા ઓળખવામાં આવતા નથી. હવે ફરી એકવાર એક અભિનેત્રી સાથે કંઈક આવું જ થઈ રહ્યું છે.

ખરેખર, તાજેતરમાં ફરી એકવાર અભિનેત્રીની બાળપણની તસવીર વાયરલ થઈ રહી છે. જો કોઈએ તે અભિનેત્રીને ઓળખી છે, તો કોઈ તેને ઓળખી શકતું નથી. ખાસ વાત એ છે કે આજે તે અભિનેત્રી દરેકની જીભ પર છે. તેને ‘નેશનલ ક્રશ’નું ટેગ પણ મળ્યું છે. વાયરલ તસવીરમાં એક છોકરી ડાન્સની મુદ્રામાં જોવા મળી રહી છે.

તસ્વીર જોયા બાદ જો તમે ઓળખી ગયા હોવ કે આ અભિનેત્રી કોણ છે તો તમારી નજર ખુબ જ તેજ છે અને જો તમે ઓળખી ના શક્યા હોવ તો ચિંતા કરવાની કોઈ વાત નથી. આવો તમને જણાવીએ કે આ છોકરી કઈ અભિનેત્રી છે. આ અભિનેત્રીનું નામ રશ્મિકા મંદન્ના છે, જે દક્ષિણ ભારતીય સિનેમાનું જાણીતું નામ છે.

રશ્મિકા મંદન્નાએ બહુ ઓછા સમયમાં ફિલ્મી દુનિયામાં સારું નામ કમાઈ લીધું છે. રશ્મિકા તેના અભિનયની સાથે સાથે તેની સુંદરતા અને દેખાવને કારણે પણ ચર્ચામાં રહે છે. તેથી જ રશ્મિકાને આપણા દેશમાં ‘નેશનલ ક્રશ’નું ટેગ પણ મળ્યું છે. લાખો અને કરોડો લોકો રશ્મિકાના પ્રેમમાં છે.

રશ્મિકા મંદન્નાનો જન્મ 5 એપ્રિલ 1996ના રોજ વિરાજપેટમાં થયો હતો. હવે તે માત્ર 25 વર્ષની છે. મૂળ દક્ષિણ ભારતીય સિનેમામાં કામ કરનાર રશ્મિકા લગભગ 5 વર્ષથી ફિલ્મોમાં કામ કરી રહી છે. તેની પહેલી જ ફિલ્મ જબરદસ્ત હિટ રહી છે. જણાવી દઈએ કે રશ્મિકાએ વર્ષ 2016માં ફિલ્મ કિરીટ પાર્ટીથી ડેબ્યૂ કર્યું હતું.

રશ્મિકાએ કન્નડ અને તેલુગુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તે જ સમયે, તે ટૂંક સમયમાં હિન્દી સિનેમામાં પણ પગ મૂકવા જઈ રહી છે. રશ્મિકાએ અત્યાર સુધી ‘કિરીટ પાર્ટી’, ગીતા ગોવિંદમ, ડિયર કોમરેડ, ભીષ્મ, પોગરુ, ચલો વગેરે ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

પુષ્પાએ રશ્મિકાની લોકપ્રિયતા વધારી.

રશ્મિકાએ હાલમાં જ એક બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ આપી છે. જેનો પડઘો ભારત સહિત સમગ્ર વિશ્વમાં સંભળાઈ રહ્યો છે. સુકુમાર દ્વારા નિર્દેશિત ફિલ્મ ‘પુષ્પા’માં રશ્મિકા અલ્લુ અર્જુન સાથે જોવા મળે છે. આ ફિલ્મ સુપર ડુપર હિટ બની છે. આ ફિલ્મે અલ્લુ અર્જુન તેમજ રશ્મિકા મંદન્નાની લોકપ્રિયતા વધારી છે.

રશ્મિકાએ પોતાની પાંચ વર્ષની ફિલ્મી કરિયરમાં સારી એવી કમાણી કરવાની સાથે-સાથે ઘણી કમાણી પણ કરી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રશ્મિકા મંદન્ના લગભગ 30 કરોડની સંપત્તિની માલિક છે.

રશ્મિકા મંડન્ના તેના પરિવાર સાથે બેંગ્લોરમાં રહે છે. બેંગ્લોરમાં સ્થિત તેમના ઘરની કિંમત લગભગ 8 કરોડ રૂપિયા છે.

રશ્મિકાના બેંગ્લોર ઉપરાંત હૈદરાબાદ, મુંબઈ અને ગોવામાં પણ આલીશાન ઘરો છે. આ મકાનોની કિંમત પણ કરોડોમાં છે.

સાથે જ રશ્મિકાની પાસે ઘણા મોંઘા વાહનો પણ છે. તેણી પાસે રૂ. 50 લાખની કિંમતની મર્સિડીઝ બેન્ઝ સી-ક્લાસ, રૂ. 40 લાખની કિંમતની ઓડી ક્યૂ3 ઉપરાંત ટોયોટા ઇનોવા, રેન્જ રોવર અને હ્યુન્ડાઇ ક્રેટા જેવા વાહનો છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here