ઘર, પરિવાર અને સગા સંબંધી વિવાદમાં સમજદારી દાખવવામાં આવતી નથી અને વિવાદ ઉકેલવાને બદલે વધી જાય છે, ક્યારેક સંબંધને મારવામાં મોડું પણ થતું નથી. આવી જ એક ઘટના મહારાષ્ટ્રના અમરાવતીથી સામે આવી છે. જ્યાં જમાઈએ કુહાડીના ઘા મારી સાસુની હત્યા કરી નાખી. શું છે આખો મામલો આગળ કહું.

જમાઈ સાસરે આવ્યા હતા.

મહારાષ્ટ્રના અમરાવતીમાંથી હત્યાનો મામલો સામે આવ્યો છે. જ્યાં જમાઈએ સાસુ પર કુહાડી વડે હુમલો કરી ઘાતકી હત્યા કરી નાખી હતી. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે આરોપી યુવક તેની પત્નીને લેવા તેના સાસરિયાના ઘરે આવ્યો હતો. પરંતુ સાસરિયાઓએ દીકરીને મોકલવાની ના પાડી દીધી. આ મુદ્દે વિવાદ એટલો વધી ગયો કે મામલો હત્યા સુધી પહોંચી ગયો.

પત્નીને સાથે લેવા બાબતે ઝઘડો એટલો વધી ગયો કે જમાઈએ સાસુના માથા પર કુહાડી મારી દીધી. પરિવારજનો તેને તાત્કાલિક હોસ્પિટલ લઈ ગયા પરંતુ મહિલાનું મૃત્યુ થઈ ચૂક્યું હતું. આ ઘટનાને અંજામ આપ્યા બાદ આરોપી જમાઈ સ્થળ પરથી ફરાર થઈ ગયો હતો. પોલીસે મૃતદેહનો કબજો મેળવીને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપી આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી છે.

આ ઘટના અમરાવતીના આસેગાંવ પૂર્ણા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ટકરખેડા ગામની છે. આ ઘટના બાદ વિસ્તારમાં ભયનો માહોલ ફેલાયો હતો. મૃતક મહિલાના પરિવારજનોમાં શોકનો માહોલ છે. પરિવાર પોલીસ પાસે વહેલી તકે હત્યારા જમાઈને પકડવાની માંગ કરી રહ્યો છે.આ બાબતે થાનેદાર કિશોર તાવડેનું કહેવું છે કે ઘરેલું વિવાદને કારણે એક વ્યક્તિએ તેની સાસુની હત્યા કરી છે. મૃતદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપવામાં આવ્યો છે. આરોપીઓને ઝડપી લેવા પ્રયાસો ચાલુ છે. તેની ટૂંક સમયમાં ધરપકડ કરવામાં આવશે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here