પાકિસ્તાનથી લઈને ઈરાન સુધી એશ્વર્યારાયના છે 5 હમશકલ, તમે પણ નહીં ઓળખી શકો….

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચનનું નામ દુનિયાની સૌથી સુંદર મહિલાઓની ટોપ લિસ્ટમાં આવે છે. ઐશ્વર્યા તેની સુંદરતા માટે માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ સમગ્ર વિશ્વમાં પ્રખ્યાત છે. તેણે 1994માં મિસ વર્લ્ડનો તાજ પણ જીત્યો હતો. કહેવાય છે કે ઐશ્વર્યા જેવું કોઈ નથી. પરંતુ આજે અમે તમને ઐશ્વર્યા જેવી એક કે બે નહીં પરંતુ 5 મહિલાઓનો પરિચય કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ. તે બધા તેમના દેખાવ જેવા તરીકે પ્રખ્યાત છે.

આમના ઈમરાન પાકિસ્તાનની રહેવાસી છે. દેખાવમાં તે ઐશ્વર્યા રાય જેવી જ છે. તેઓ વ્યવસાયે મેડિકલ પ્રોફેશનલ છે. પાકિસ્તાની હોવા છતાં, આમનાનું ભારતીય કનેક્શન છે. તેના દાદા દાદી ભારતીય હતા, જ્યારે તેના દાદા દાદી અફઘાન છે. આમના અંગ્રેજી, ફારસી, પંજાબી અને ઉર્દુ સારી રીતે બોલી શકે છે. સોશિયલ મીડિયા પર લોકો તેને ઐશ્વર્યા જેવી લુક તરીકે ઓળખે છે.

મહાલખા જબેરી.

મહાલાઘા જાબેરી ઈરાની મોડલ છે. તેણીની ભૂખરી આંખો જુઓ અથવા તેના સુંદર હોઠ જુઓ, તેણીના શરીરના ઘણા લક્ષણો ઐશ્વર્યા રાય જેવા છે. તેણી 2019 માં ભારતની મુલાકાતે આવી ત્યારે તે ભારતમાં ચર્ચામાં આવી હતી. અહીં મંદિરની બહાર તેમની એક તસવીર ખૂબ વાયરલ થઈ હતી. તેને જોઈને લોકોએ તેને ઐશ્વર્યા રાયના લુકલાઈકનું બિરુદ આપ્યું.

અમૂજ અમૃતા.

ઐશ્વર્યા જેવી દેખાતી અમૃતા અમૃતા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી લોકપ્રિય બની હતી. તેણે ઐશ્વર્યાની ફિલ્મ કંદુકોન્ડેન કંદુકોન્ડેનનું એક સીન રિક્રિએટ કરીને સનસનાટી મચાવી હતી. આમાં, લોકોએ તેણીને એશ જેવી આંખો અને પરફેક્ટ લિપ સિંક સાથે રમવાનું પસંદ કર્યું. તે સોશિયલ મીડિયા સ્ટાર બની ગઈ.

માનસી નાઈક.

માનસી નાઈક મરાઠી અભિનેત્રી છે. તે એશની ફિલ્મ જોધા અકબરમાંથી ફરીથી દેખાવ કરવા માટે ચર્ચામાં આવી હતી. તેની એશની નકલ કરતી વખતે ઘણા ટિક ટોક વીડિયો પણ વાયરલ થયા હતા. ઐશ્વર્યાની એક્ઝેક્ટ કોપી કરવા બદલ તેને ઘણી પ્રશંસા મળી હતી. આ પછી લોકો તેને ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન જેવા લુક તરીકે ઓળખવા લાગ્યા.

સ્નેહા ઉલ્લાલ.

ઐશ્વર્યા રાય સાથેના બ્રેકઅપ બાદ સલમાન ખાન અભિનેત્રી સ્નેહા ઉલ્લાલને બોલિવૂડમાં લાવ્યો હતો. સ્નેહાએ વર્ષ 2005માં સલમાન ખાનની ફિલ્મ લકીથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. તેને જોઈને બધા કહેતા હતા કે સલમાન ઐશ્વર્યાના લુકલાઈક લઈને આવ્યો છે.

સ્નેહા તે સમયે ઐશ્વર્યાના રૂપમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય બની હતી. જો કે બોલિવૂડમાં તેનો સિક્કો ન ચાલ્યો. તેની તમામ ફિલ્મો ફ્લોપ રહી હતી. તેણે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પુનરાગમન કરવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો, પરંતુ કોઈએ ક્વોટ ન કર્યું કેટલાક લોકો માને છે કે વિશ્વમાં દરેક વ્યક્તિમાં 7 એક જેવા હોય છે. જો આ વાત સાચી હોય તો ભવિષ્યમાં ઐશ્વર્યાના વધુ બે લુકલાઈક જોવા મળી શકે છે.

Leave a Comment