હેડ મેકઅપ વિના તેમના જીવનની ચિત્ર પણ કરી શકતા નથી અને તેઓ ઘણી વાર આ વાતની મજાક કરે છે. તેમ છતાં તેઓ મેકઅપ વિના યોગ્ય નથી, પરંતુ ટેબલવાર તેમને મેકઅપ વિના સંપૂર્ણ છે. જો બોલીવુડની સુંદર વર્ણનાત્મક વાત તો તેઓ મેકઅપ વિના પણ ખૂબ જ અલગ દેખાય છે. મેકઅપ વિના, તમે તેમને એક નજરમાં ઓળખી શકશો નહીં.

મેકઅપ વિનાનાઓ આ રીતે દેખાય છે.

સમય હતો જ્યારે બોલિવૂડ એક નેટવર્ક્સ મેકઅપની સામે અસ્વસ્થતા અનુભવતી હતી. પરંતુ આજે આજે, તેઓ ગમે તે હોય, તેઓ કેમેરાની સામે આવે છે સામાજિક મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર જે તેમના શેરો પણ છે. ઘણી સેલિબ્રિટી ઘણી આવી સેલ્ફી પોસ્ટ કરી છે, તો પ્રાર્થના એ કે પીઢ કેવી રીતે શોધો મેકઅપ વિના દેખાય છે.

કાજલ અગ્રવાલ.

સાઉથ સિનેમા અને બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કાજલ અગ્રવાલ એક મોટું નામ છે. કાજલ ખૂબ જ છે પરંતુ થોડા સમય પહેલા પોતાની મેકઅપ વગરની સુંદર શેર કરી હતી. કાજલે પોતાની નિશાની લખી નથી કે, અમે જ્યાં સુંદરતા મેળવીએ છીએ ત્યાં લોકો બહારથી સુંદરતા મેળવે છે કારણ કે આવી સુંદરતા સામાજિક સમાજ પર પ્રમોટ થાય છે. પરફેક્ટ બોડી સામે ફરિયાદ સાથે કોસ્મેટિક્સ અને બ્યુટી પોસ્ટ લાખો કિંમતમાં આવે છે.

સારા અલી ખાન.

બોલી ઊભરતી સુંદર અલી ખાને મોટાભાગની ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને ત્રણેય ફિલ્મમાં તે શાનદાર રહી રહી છે. તેની તાજેતરની સ્થિતિ 2 લવ લવ આજે કલ- ફિલ્મ છે, જેમાં તેની કાર્તિક સાથે જોડીની જોડી ખૂબ પસંદ આવી હતી. થોડા દિવસો પહેલા સારાને મુંબઈ પર સ્પોટ કરવામાં આવી હતી આ દરમિયાન તે મેકઅપ વગર જોવા મળી હતી.

સોનમ.

વિવિધ સોનેમ કોમ્પ્યુટર કોન્ફરન્સ, વિધેયક વધુ જણાવે છે, તે ફાઇલ કરતાં તેના અપવાદ સેન્સ અને માંગણી કરે છે. થોડા દિવસો પહેલા સોનમે તેની મેકઅપ વગરની સ્ટોકની ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી હતી. સોનમે માલિક આ પોતાની સામાજિક નેટવર્ક સાઇટ પર શેર કરી અને લખી મેકઅપ વિના.

સુષ્મિતા સેન.

પૂર્વ મિસ યુનિવર્સ સુમિતા સેન આજે કાલ તેના બોયફ્રેન્ડને ઘણી ચર્ચામાં છે. 44 વર્ષોવર્ષે 28 અંક બોયફ્રેન્ડ સાથેના મિત્રો પ્રેમની પસંદગી કરવામાં આવી છે અને તેની નૂર પણ બંધ છે. મેકઅપ વિના નિર્ષ્મિતાની કેટલી નિશાની.

કેટરના કૈફ.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ જીમમાં જ સમયાંતરે બિલકુલ મેકઅપ તત્વ નથી અને હાલમાં જ તેની સામે આવી રહી છે. આમાં ખાસ કરીને વાત એ છે કે મેકઅપ વિના પણ કેટર ખૂબ જ સુંદર લાગે છે. કેટર એનાલ્લીવાર ફિલ્મ જોવા મળી હતી અને તેની આગામી સુલેહ ફિલ્મવંશી છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here