દુઃખી લોકોની સાથે સુઈ જઈને તેમને સૂકુન આપે છે આ મહિલા, 1 કલાકના લે છે આટલા રૂપિયા…..

લોકો પૈસા કમાવવા માટે ઘણા બધા કામ કરે છે. કેટલાક કામ ખૂબ જ વિચિત્ર છે, પરંતુ આવક મહાન છે. હવે ઈસ્ટ લંડનના સ્ટ્રેટફોર્ડમાં રહેતી 30 વર્ષની ક્રિસ્ટીના લિંકને જ લઈ લો. ક્રિસ્ટિના દુઃખી અને હતાશ લોકોને ગળે લગાવે છે અને તેમની સાથે સૂવે છે. તે આ કામ પાર્ટ ટાઈમ કરે છે અને તેમાંથી દર મહિને લાખોની કમાણી કરે છે.

3 કલાકના 17 હજાર રૂપિયા લે છે.

ક્રિસ્ટીના આ કડલ થેરાપી માટે 3 કલાક માટે 170 પાઉન્ડ (લગભગ 17 હજાર રૂપિયા) ચાર્જ કરે છે. તેમની થેરાપીમાં પીડિતોનો હાથ પકડવો વાળને ફટકો મારવો અને તેમની સાથે આલિંગનમાં સૂવાનો સમાવેશ થાય છે.

ક્રિસ્ટીના સામાન્ય રીતે 1 કલાક માટે 6000 રૂપિયા ચાર્જ કરે છે, પરંતુ 3 કલાકના સત્ર માટે, તે દર કલાકે 25% છૂટ આપે છે. તેણી 3 કલાકથી વધુ સમય માટે ઉપચાર આપતી નથી. આ કામથી તે મહિને લાખો રૂપિયા કમાય છે.

આ રીતે અનોખી નોકરીની શરૂઆત થઈ.

ક્રિસ્ટીના પોતાને કડલ થેરાપિસ્ટ કહે છે. તેમનો ઉદ્દેશ્ય દુઃખી ક્લાયન્ટને ભેટીને ભાવનાત્મક ટેકો અને માનસિક રાહત આપવાનો છે. તેણે આ અનોખો વ્યવસાય 2019 માં તેના બ્રેકઅપ પછી શરૂ કર્યો. હૃદયભંગ અને સિંગલ રહીને તે એકલતાનો શિકાર બની હતી. આવી સ્થિતિમાં તેણે સ્નગલ ટ્રેનિંગ કોર્સ કર્યો જે હવે તેનો વ્યવસાય બની ગયો છે.

સત્રની શરૂઆત મધુર સંગીતથી થાય છે.

ક્રિસ્ટીના જીવનમાં પ્રેમ અને લાગણીનો અભાવ ધરાવતા લોકોને ભેટીને તણાવ દૂર કરે છે. આલિંગન પ્રેમ હોર્મોન ઓક્સીટોસિન મુક્ત કરે છે, જે એકલતા અને તણાવથી રાહત આપે છે. ક્રિસ્ટીના શાંત સંગીત વગાડીને તેના સત્રની શરૂઆત કરે છે. આ પછી, તે ડબલ બેડ પર ક્લાયંટને ગળે લગાવીને સૂઈ જાય છે.

ઉપચારની કેટલીક મર્યાદાઓ છે.

પલંગ પર, ક્રિસ્ટીના ક્લાયંટનો હાથ પકડી રાખે છે, તેમના વાળને સ્ટ્રોક કરે છે અને તેમને સારું લાગે છે. આ સમય દરમિયાન તે દર 15 મિનિટે તેની સૂવાની સ્થિતિ પણ બદલી નાખે છે. આ સત્રમાં પણ કેટલીક મર્યાદાઓ છે. જેમ કે તે ક્લાયંટને માત્ર ભાવનાત્મક ટેકો આપે છે. તેણી ધ્યાન રાખે છે કે તેના ગ્રાહકો શારીરિક આનંદ લેવાની લાગણી સાથે કંઈપણ ન કરે.

તે જ સમયે ક્રિસ્ટીના ક્લાયંટને પૂછે છે કે તે તેમને કેટલી હદ સુધી ગળે લગાવી શકે છે અને સ્પર્શ કરી શકે છે. ક્રિસ્ટીના કહે છે કે કેટલાક લોકો પહેલા વાળ અને હાથને સ્નેહ કરવાનું પસંદ કરતા નથી, તેઓ તેનાથી ડરી જાય છે. તેથી જ હું ગ્રાહકો સાથે તેમની મર્યાદા વિશે વાત કરું છું.

બોયફ્રેન્ડને વાંધો નથી.

ક્રિસ્ટીના હાલમાં રિલેશનશિપમાં છે. તેણીનો એક બોયફ્રેન્ડ છે જેને ક્રિસ્ટીનાના વ્યવસાયથી કોઈ વાંધો નથી. તે તેમની વ્યાવસાયિક જરૂરિયાતોને સમજે છે. ક્રિસ્ટીના કહે છે કે લોકો મારા કામ વિશે ઘણી વાર ખોટી છાપ ઉભી કરે છે. પરંતુ હું માત્ર માનસિક રીતે લોકોને મદદ કરું છું.

Leave a Comment