ભિખારીને પણ રાજા બનાવી દે છે ગોરનો આ ચમત્કારિક ટોટકા, આ રીતે કરો ઉપાય…

ગોળ સ્વાસ્થ્ય માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક માનવામાં આવે છે. ઘણા લોકો ખાંડને બદલે ગોળનો ઉપયોગ કરવાની સલાહ આપે છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે સ્વાદ અને સ્વાસ્થ્ય વધારવા ઉપરાંત ગોળ બનાવવા માટે પણ ઉપયોગી છે. ગોળની ચમત્કારી યુક્તિઓ તમારા જીવનની ઘણી સમસ્યાઓ દૂર કરી શકે છે.

લાલ કિતાબ અનુસાર ગોળની યુક્તિઓ જીવનમાં ખુશીઓ લાવે છે. આ યુક્તિઓ કર્યા પછી જીવનમાંથી દુ:ખ સમાપ્ત થાય છે. આ યુક્તિઓ તમારી પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓને જડમાંથી દૂર કરશે. તે જ સમયે, નોકરી અને લગ્નમાં આવતા અવરોધો પણ ફાયદાકારક સાબિત થાય છે.

નાણાકીય અવરોધો દૂર કરવા.

જો તમે પૈસાની તંગીમાંથી પસાર થઈ રહ્યા હોવ તો આ ઉપાયો કરો. ગોળનો ટુકડો અને એક સિક્કો લાલ કપડામાં બાંધીને દેવી લક્ષ્મીની સામે રાખો. હવે આ બંડલને ધૂપ-દીપ બતાવીને તિજોરીમાં કે પૈસા રાખવાની જગ્યાએ રાખો. આ ઉપાયથી પૈસાની દરેક પ્રકારની સમસ્યા દૂર થઈ જશે.

દેવાથી છુટકારો મેળવવા માટે.

જો તમે દેવાના બોજ હેઠળ દબાયેલા છો તો આ ઉપાયથી તમે દેવામાંથી મુક્તિ મેળવી શકો છો. ગોળની મીઠાઈ બનાવો. હવે તેને મંગળવારે ભોગ તરીકે બજરંગબલીની સામે ચઢાવો. આ સાથે ગોળ અને કહાણાનો ભોગ પણ ચઢાવી શકાય છે.

આ ઉપાય કરવાથી મંગળની અશુભ અસર દૂર થઈ જાય છે. જીવન સ્થિર જણાય છે. પરિણામે, વ્યક્તિને દેવાથી પણ મુક્તિ મળે છે. સાથે જ આ ઉપાયથી આર્થિક સમસ્યા પણ દૂર થાય છે.

કૌટુંબિક વિવાદોનું સમાધાન કરવું.

જો તમારા ઘરમાં વારંવાર ઝઘડા અને વાદ-વિવાદ થાય છે તો આ ઉપાય કરો. મંગળવાર કે શનિવારે દોઢ કિલો ગોળને જમીનમાં દાટી દો. ખાતરી કરો કે આ કરતી વખતે કોઈ તમારી તરફ જોતું નથી. આ યુક્તિથી ઘરમાં શાંતિનું વાતાવરણ બની રહેશે. તમામ ઝઘડાઓનો અંત આવશે.

લગ્ન માટે.

જો લગ્ન નથી થઈ રહ્યા અથવા તમને ઈચ્છિત જીવનસાથી નથી મળી રહ્યો તો આ ઉપાયો કરો. ગુરુવારે ગાયને ગોળ અને ચણા ખવડાવો. સાથે જ લોટમાં ગોળ ભેળવીને પેડા તૈયાર કરો. હવે તેની ઉપર થોડી હળદર નાખીને ગાયને ખવડાવો. તેનાથી લગ્નજીવનમાં આવતી અડચણો દૂર થશે.

નોકરી માટે.

જો તમને નોકરી ન મળી રહી હોય, નોકરીમાં પ્રમોશન અટવાયું હોય અથવા સારા પગારવાળી નોકરી ઇચ્છતા હોવ તો આ ઉપાયો અજમાવો. જ્યારે પણ તમે નોકરીના ઈન્ટરવ્યુ માટે જાવ ત્યારે ગોળ અને રોટલી મિક્સ કરીને ગાયને ખવડાવો. તેનાથી નોકરી સંબંધિત તમામ સમસ્યાઓ દૂર થશે.

Leave a Comment