તાજેતરમાં જ ઝારખંડના દેવઘરમાં ફુલેશ્વર પંડિત નામના વ્યક્તિની હત્યાનો મામલો સામે આવ્યો હતો. ફુલેશ્વર પંડિત હત્યા કેસમાં હવે મોટો ખુલાસો થયો છે. મૃતક ફુલેશ્વરે શું ખવડાવ્યું હતું, આ કેસમાં પોલીસે મોટું રહસ્ય ખોલ્યું છે. મૃતકને લગતી તાજેતરની માહિતી બહાર આવી છે, જેણે દરેકના હોશ ઉડાવી દીધા છે.

આ વાતનો ખુલાસો કરતા પોલીસે જણાવ્યું છે કે ફુલેશ્વર તેના સાસરિયાના ઘરે રહેતો હતો. મૃતક અહીં મજૂરી કામ કરતો હતો. સાસરિયાંના ઘરે રોકાણ દરમિયાન ફુલેશ્વરે ખૂબ ગુલ પણ ખવડાવ્યા હતા. તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે ફુલેશ્વર પંડિતના તેની બે પુત્રવધૂ અને તેની વહુની પત્ની સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધો હતા.

પોલીસે તેમની તપાસમાં જે તથ્યોની વાત કરી છે તે હકીકત લોકોને દાંત નીચે આંગળી દબાવવા મજબૂર કરી રહી છે. ફુલેશ્વર તેના સાળા અને ભાણેજની પત્ની સાથે અનૈતિક સંબંધ બાંધ્યા બાદ રોજે રોજ પરિવારના સભ્યો પર દબાણ કરતો હતો. જોકે, પરિવારે તેને પાઠ ભણાવવા અને મોતને ઘાટ ઉતારવાનું મન બનાવી લીધું હતું.

જણાવી દઈએ કે મૃતક ફુલેશ્વર ઝારખંડના દેવઘર જિલ્લાના બસવરિયા ગામનો રહેવાસી હતો. તે જ સમયે, આ મામલો જસીડીહના સિંઘવા ગામ સાથે સંબંધિત છે. મૃતકના લગ્ન 9 વર્ષ પહેલા સિંઘવાના મોહરિયાબાદ ગામની કલ્પના સાથે થયા હતા. કહેવાય છે કે, મૃતક સાસરીમાં રહેતો મજૂરી કામ કરતો હતો.

18 જાન્યુઆરીએ પોલીસને સિંઘવા ગામ નજીક દઢવા નદીમાંથી તેનો મૃતદેહ મળ્યો હતો. કેસની તપાસ જસીડીહ પોલીસ સ્ટેશનના ઇન્સ્પેક્ટર વિક્રમ પ્રતાપ સિંહ હેઠળ શરૂ કરવામાં આવી હતી. પહેલા તો પોલીસને મૃતકના સાસરિયાઓ પર શંકા ગઈ. પોલીસે જ્યારે ફુલેશ્વરના સાસરિયાઓની કડક પૂછપરછ કરી તો તેઓએ પોલીસની સામે બધુ જ ઉડાડી દીધું. તેના સાસરિયાઓ ફુલેશ્વરથી કંટાળી ગયા હતા અને બધાએ મળીને ફુલેશ્વરની હત્યા કરવાનું કાવતરું ઘડ્યું હતું. એક દિવસ તક મળતાં જ બધાએ ફુલેશ્વરને પકડીને સુવડાવી દીધા.

મળતી માહિતી મુજબ, ફુલેશ્વર પંડિતના મૃતદેહની ઓળખ તેના ભાઈએ કરી હતી. આ કેસમાં પોલીસે મૃતકની સાસુ રુકવા દેવી અને ભાભી મુન્ની દેવીની ધરપકડ કરી છે અને બંનેને જેલમાં મોકલી દેવામાં આવ્યા છે. તે જ સમયે, આ હત્યા કેસમાં હજુ પણ પાંચ આરોપીઓ પોલીસની ધરપકડથી ફરાર છે. હાલ પોલીસ અન્ય આરોપીઓને ઝડપી લેવામાં વ્યસ્ત છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here