રજનીકાંતની બંને પુત્રીઓનું વૈવાહિક જીવન નહિ ચાલ્યું બોવ લાંબુ, મોટી પુત્રી સાથે પણ….

દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગના ઘણા કલાકારો વર્તમાન યુગમાં સમગ્ર ભારતમાં હેડલાઇન્સ બનાવે છે. હા, ભલે આ કલાકારો ચોક્કસ ભાષાની ફિલ્મોમાં કામ કરે છે, પરંતુ તેમની અભિનય અને કલાત્મકતા ટોચની છે. જેના કારણે આ ફિલ્મો ક્યારેક હિન્દીમાં ડબ થાય છે તો ક્યારેક અલગ-અલગ ભાષાઓમાં પણ રિલીઝ થાય છે.

એવો જ એક સાઉથનો ફેમસ એક્ટર છે ધનુષ. જે અચાનક ફરી એકવાર ચર્ચામાં આવી ગઈ છે. નોંધનીય છે કે તેણે તેની પત્ની એટલે કે રજનીકાંતની પુત્રી ઐશ્વર્યાને છૂટાછેડા આપી દીધા છે અને સૌથી મોટી વાત છે છૂટાછેડા પાછળનું કારણ. તે પોતાના માટે સમય કાઢી શકે છે. આવી વાતો સોશિયલ મીડિયા પર લખી અને શેર કરવામાં આવી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ધનુષે લગભગ 18 વર્ષ પછી તેની પત્નીને છૂટાછેડા આપી દીધા છે અને હમણાં જ નવેમ્બર મહિનામાં તેણે તેની 18મી લગ્નની વર્ષગાંઠ ઉજવી.

બીજી તરફ, તમારા બધાની માહિતી માટે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે માત્ર રજનીકાંતની પુત્રી ઐશ્વર્યા જ છૂટાછેડાનો સામનો કરી રહી નથી, પરંતુ તેની મોટી પુત્રીએ પણ છૂટાછેડાના દિવસો જોયા છે અને જેનું નામ સૌંદર્યા છે. તે જાણીતું છે કે રજનીકાંતને માત્ર બે પુત્રીઓ છે, જેનું નામ અનુક્રમે સૌંદર્યા અને ઐશ્વર્યા છે અને બંનેના છૂટાછેડા થઈ ચૂક્યા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે રજનીકાંતની મોટી દીકરી સૌંદર્યાનું લગ્નજીવન પણ બહુ સારું નહોતું અને વર્ષ 2017માં તેના પતિ અશ્વિન રામકુમારે તેને છૂટાછેડા આપી દીધા હતા.

તે જાણીતું છે કે સૌંદર્યાએ વર્ષ 2010 માં અશ્વિન રામકુમાર સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને બંનેને વેદ નામનો પુત્ર પણ છે. તે જ સમયે, સુપરસ્ટાર રજનીકાંતની પુત્રી સૌંદર્યાએ પોતે 2016 માં છૂટાછેડા માટે કોર્ટમાં અરજી કરી હતી. જે બાદ બંનેની સંમતિથી લગ્નના સાત વર્ષ બાદ 2017માં છૂટાછેડા લીધા હતા. તે જ સમયે, આ વખતે ઐશ્વર્યા એટલે કે સૌંદર્યાની નાની બહેનને તેના પતિએ છૂટાછેડા આપી દીધા છે.

તે જ સમયે, આપણે જણાવી દઈએ કે છૂટાછેડાના બે વર્ષ પછી સૌંદર્યાએ બિઝનેસમેન અને એક્ટર વિશાગન વાંગામુડી સાથે લગ્ન કર્યા અને આ લગ્ન બંનેના બીજા લગ્ન હતા.

નોંધનીય છે કે વિશગનના પ્રથમ લગ્ન એક મેગેઝિનની સંપાદક કનિકા કુમારન સાથે થયા હતા, પરંતુ તેમનો સંબંધ લાંબો સમય ટકી શક્યો નહીં અને છૂટાછેડા થઈ ગયા.

હવે વાત કરીએ સૌંદર્યાના અંગત જીવનની. તેથી તેણે ગ્રાફિક્સ ડિઝાઇનર તરીકે કારકિર્દીની શરૂઆત કરી. તે પછી તેણે ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે અને તે જ રીતે વિશગને 2018માં તમિલ ફિલ્મ ‘વંજાગર ઉલાગમ’થી અભિનયની શરૂઆત કરી હતી.

છેલ્લે, તમને જણાવી દઈએ કે ઐશ્વર્યાએ વર્ષ 2004માં સાઉથના સુપરસ્ટાર ધનુષ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને તેઓ સાઉથ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પાવર કપલ તરીકે જોવા મળતા હતા, પરંતુ હવે બંને અલગ થઈ ગયા છે અને તેમને બે બાળકો છે. જેમના નામ અનુક્રમે યાત્રા અને લિંગ રાજા છે.

Leave a Comment