સાથ નિભાના સાથિયાની કોકિલા મોદીને રિયલ લાઈફમાં જોઈને ઓળખી પણ નહીં શકો, જુઓ તસવીરો…

આજકાલ ટીવી પર ઘણી બધી ચેનલો છે, જેને જોઈને વ્યક્તિ મૂંઝવણમાં પડી જાય છે કે તેણે કઈ ચેનલ જોવી જોઈએ. જેટલી વધુ ચેનલો છે તેટલી વધુ સિરિયલો આવે છે. પરંતુ એવી કેટલીક સીરિયલ્સ છે જે દર્શકોને પસંદ આવી છે સિરિયલોની વાત કરીએ તો, સ્ટાર પ્લસ ઘણા વર્ષોથી આપણા બધાનું મનોરંજન કરી રહ્યું છે. સ્ટાર પ્લસ એક એવી ચેનલ છે જેના પર અત્યાર સુધીની કેટલીક સુપરહિટ સિરિયલો બતાવવામાં આવી છે. આ ચેનલ પર ક્યૂંકી સાસ ભી કભી બહુ થી, કસૌટી ઝિંદગી કી કહાની ઘર ઘર કી જેવા સુપરહિટ શો બતાવવામાં આવ્યા છે.

અહીં હજુ પણ કેટલીક સિરિયલો છે જે દર્શકોનું ખૂબ મનોરંજન કરી રહી છે. આજની વાત કરીએ તો, યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ યે હૈ મોહબ્બતેં’ અને સાથ નિભાના સાથિયા એવા કેટલાક લોકપ્રિય શો છે જે સ્ટાર પ્લસ પર બતાવવામાં આવી રહ્યા છે. આજે આપણે તેમાંથી એક શો ‘યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ’ વિશે વાત કરીશું. આ સિરિયલ સ્ટાર પ્લસ પર વર્ષ 2009થી બતાવવામાં આવી રહી છે અને અત્યાર સુધીમાં આના 2 એપિસોડ, 220 થી વધુ એપિસોડ ટેલિકાસ્ટ થયા છે.

આ સિરિયલનું દરેક પાત્ર ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે પરંતુ આજની પોસ્ટમાં આપણે આ સિરિયલમાં ‘કોકિલા મોદી’નું પાત્ર ભજવતી રૂપલ પટેલ વિશે વાત કરીશું. કોકિલા મોદી શોમાં એક અઘરી મહિલા છે જેનાથી બધા ડરે છે. સીરિયલમાં નાઇટિંગેલનો લુક પણ ઘણો ફેમસ થયો છે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય રૂપલ પટેલને જોયો છે જે વાસ્તવિક જીવનમાં કોકિલા મોદીનો રોલ કરે છે? અમને ખાતરી છે કે તમે રૂપલ પટેલને વાસ્તવિક જીવનમાં જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો.

કોકિલા મોદી વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ ગ્લેમરસ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે, સીરિયલમાં કોકિલા મોદીનો રોલ કરનારી અભિનેત્રી રૂપલ પટેલ રિયલ લાઈફમાં ઘણી ગ્લેમરસ છે. રૂપલે પોતાના કરિયરની શરૂઆત 1985માં આવેલી ફિલ્મ ‘મહેક’થી કરી હતી. આ પછી પણ તે ઘણી ફિલ્મો અને સિરિયલોમાં જોવા મળી, પરંતુ તેને ઓળખ સિરિયલ ‘સાથ નિભાના સાથિયા’થી જ મળી. હવે ઘર-ઘર લોકો તેમને નાઇટિંગેલ મોદી તરીકે ઓળખે છે. ભલે તે સિરિયલમાં ખૂબ જ સંસ્કારી દેખાય છે, પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં તે તેનાથી તદ્દન વિરુદ્ધ છે. રિયલ લાઈફમાં રૂપલ એકદમ સ્ટાઇલિશ અને ગ્લેમરસ છે. સિરિયલમાં સિમ્પલ અને હોમલી દેખાતી રૂપલ રિયલ લાઈફમાં ખૂબ જ મોડર્ન છે અને તેને વેસ્ટર્ન કપડાં પહેરવાનું પસંદ છે.

ગુજરાતી પરિવારમાંથી આવતી રૂપલ પરિણીત છે. તેમના પતિનું નામ રાધા કૃષ્ણ દત્ત છે. રૂપલનો જન્મ 2 જાન્યુઆરી 1975ના રોજ થયો હતો. 44 વર્ષની રૂપલ વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ સુંદર અને સ્ટાઇલિશ છે. આજની પોસ્ટમાં, અમે તમારા માટે તેમની કેટલીક અદ્રશ્ય તસવીરો લાવ્યા છીએ, જેને જોયા પછી તમે અમારા જેવા વિશ્વાસ નહીં કરી શકો કે આ નાઇટિંગેલ મોદી છે. તમે નાઇટિંગેલ મોદી ઉર્ફે રૂપલ પટેલની કેટલીક તસવીરો પણ જોઈ શકો છો.

Leave a Comment