નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીએ મુંબઈમાં બનાવ્યો આલીશાન બંગલોઝ, પિતાની યાદમાં આ…

જ્યારે કોઈ કલાકાર નાનું શહેર છોડીને બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનું સ્થાન જમાવી લે છે ત્યારે ઘણી વાર દરેક કલાકારની ઈચ્છા હોય છે કે માયાનગરીમાં તેનું પોતાનું ઘર હોય અને હવે તે પોતાનું સપનું જીવવા જઈ રહ્યો છે.સિદ્દીકી (નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી). હા, નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીએ મુંબઈમાં લક્ઝરી બંગલો બનાવીને લોકોને દંગ કરી દીધા છે અને હવે તેના બંગલાની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે.

નોંધનીય છે કે નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી બોલિવૂડના એ પસંદગીના કલાકારોની યાદીમાં સામેલ છે જેમણે હંમેશા પોતાના અભિનયથી ચાહકોને ખુશ કર્યા છે. એટલું જ નહીં, તે દરેક નવી ફિલ્મમાં તેના અભિનય માટે ઘણી પ્રશંસા મેળવે છે અને આ વખતે અભિનેતા તેની ફિલ્મને કારણે નહીં પરંતુ તેના નવા ઘરને કારણે ચર્ચામાં આવ્યો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીએ મુંબઈમાં પોતાનું ડ્રીમ હાઉસ બનાવ્યું છે. તે જ સમયે, રસપ્રદ વાત એ છે કે આ ઘરની આંતરિક ડિઝાઇન પણ અભિનેતાએ પોતે જ તૈયાર કરી છે. ઘણા મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી પોતે આ ઘર માટે ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનર બન્યો છે.

બીજી તરફ, નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીના આ ઘર સાથે જોડાયેલી બીજી એક રસપ્રદ વાત છે, તે અનુસાર મુંબઈમાં બનેલો આલીશાન બંગલો. અભિનેતાએ તે તેના પિતાને સમર્પિત કર્યું છે. આવી સ્થિતિમાં, તમે સમજી શકો છો કે નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી માત્ર એક મહાન કલાકાર જ નથી પણ એક મહાન માનવી પણ છે અને તેનો પરિવાર તેના માટે કેટલો મહત્વપૂર્ણ છે.

જણાવી દઈએ કે નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીએ પોતાના પિતાની યાદમાં પોતાના બંગલાનું નામ ‘નવાબ’ રાખ્યું છે અને ઘરની તસવીરો જોતા જ બનાવવામાં આવી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ એક્ટરનો બંગલો ત્રણ વર્ષમાં પૂરો થઈ ગયો છે અને તેણે જાતે જ આ બંગલાના ઈન્ટિરિયરથી લઈને કલર નક્કી કર્યો છે.

આ સિવાય એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેણે આ બંગલો પોતાના ગામમાં બનેલા જૂના ઘરથી પ્રેરિત થઈને બનાવ્યો છે અને હવે તેનો બંગલો સફેદ કલરમાં બનાવવામાં આવ્યા બાદ ખૂબ જ સુંદર લાગે છે.

3 વર્ષમાં ડ્રીમ હોમ બનાવવામાં આવ્યું.

તમને જણાવી દઈએ કે નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી લાંબા સમયથી ફિલ્મોમાં સક્રિય છે અને લગભગ એક દાયકાની મહેનત બાદ તેણે પોતાનું સપનું પૂરું કર્યું છે. જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ અભિનેતાનો બંગલો તૈયાર થવામાં પૂરા ત્રણ વર્ષ લાગ્યા છે. તે જ સમયે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીને તાજેતરમાં સુધીર મિશ્રાની વેબ સિરીઝ ‘સીરિયસ મેન’માં તેના શાનદાર અભિનય માટે ઇન્ટરનેશનલ એમી એવોર્ડ્સમાં નોમિનેટ કરવામાં આવ્યો હતો.

જે બાદ આ દિવસોમાં તે કંગના રનૌત દ્વારા નિર્મિત ‘ટીકુ વેડ્સ શેરુ’માં કામ કરી રહ્યો છે અને આ ફિલ્મનું નિર્દેશન સાઈ કબીર કરી રહ્યા છે. આ સિવાય નવાઝ આગામી દિવસોમાં ટાઈગર શ્રોફ સ્ટારર ‘હીરોપંતી 2’માં પણ વિલનની ભૂમિકા ભજવતો જોવા મળશે.

Leave a Comment