તલાક બાદ આ 5 અભિનેત્રીઓ પોતાના પિતા સાથે રહીને નિભાવી રહી છે પુત્રીનો ધર્મ….

લગ્ન પછી છૂટાછેડા એ ખૂબ જ દુઃખદ બાબત છે. ખાસ કરીને મહિલાઓને છૂટાછેડા પછી ઘણું સહન કરવું પડે છે. જો લગ્નથી બાળકનો જન્મ થયો હોય તો તેની જવાબદારી એકલાએ જ લેવી પડે છે. આવી સ્થિતિમાં, છૂટાછેડા પછી ઘણી સ્ત્રીઓ મદદ માટે તેમના માતાના ઘરે એટલે કે પિતાના ઘરે જાય છે. બોલિવૂડની જાણીતી અભિનેત્રીઓ અને સેલિબ્રિટીઓનું પણ આવું જ છે. તેની પાસે ભલે ઘણા પૈસા હોય પરંતુ ભાવનાત્મક આધાર માટે તેણે છૂટાછેડા પછી તેના પિતાના ઘરે રહેવાનું યોગ્ય માન્યું.

સુનૈના રોશન.

સુનૈના બોલીવુડના પ્રખ્યાત અભિનેતા અને નિર્દેશક રાકેશ રોશનની પુત્રી છે. એટલે કે રિતિક રોશનની બહેન. સુનૈના અત્યાર સુધી બે લગ્ન કરી ચુકી છે પરંતુ બંને ફેલાઈ રહી છે. તેણીએ પ્રથમ વર્ષ આશિષ સોની નામના વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કર્યા હતા પરંતુ વર્ષ 2000માં બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા હતા. આ પછી સુનૈનાનું દિલ મોહન નગર પર આવી ગયું અને બંનેએ 2009માં લગ્ન કરી લીધા. આ લગ્નમાં પણ તેની સમસ્યાઓ શરૂ થઈ અને તે તેના પતિને છોડીને તેના પિતા રાકેશ રોશન સાથે રહેવા લાગી.

સુઝેન ખાન.

સુઝાન સંજય ખાનની પુત્રી છે, જે 70ના દાયકામાં બોલિવૂડમાં હીરો હતા. સુઝેન અને રિતિકના લગ્ન વર્ષ 2000માં થયા હતા. આ લગ્નથી બંનેને બે વહાલા પુત્રો હતા. બાદમાં લગ્નજીવનમાં સમસ્યાઓ આવી અને 2014માં રિતિક સુઝેનના છૂટાછેડા થઈ ગયા. છૂટાછેડા પછી, સુઝેનના બંને બાળકો પિતા રિતિક રોશન સાથે રહે છે. તે જ સમયે, સુઝેન તેના પિતા સંજય ખાનના ઘરે રહે છે. છૂટાછેડા પછી પણ સુઝેન અને રિતિક સારા મિત્રો છે. બંનેએ પરસ્પર સંમતિથી છૂટાછેડા લીધા હતા. સુસાન ક્યારેક ક્યારેક તેના બાળકોને મળવા જાય છે

સૌંદર્યા રજનીકાંત.

સૌંદર્યા સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીના સુપરસ્ટાર રજનીકાંતની પુત્રી છે. જણાવી દઈએ કે રજનીકાંતને બે દીકરીઓ છે. આમાં સૌંદર્યાએ વર્ષ 2010માં અશ્વિન રાજકુમાર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. લગ્નથી બંનેને એક સંતાન પણ હતું. બાદમાં કેટલાક અંગત કારણોસર બંનેએ 2017માં છૂટાછેડા લીધા હતા. છૂટાછેડા પછી સૌંદર્યા તેના પિતા રજનીકાંતના ઘરે રહેવા લાગી.

પૂજા બેદી.

અભિનેત્રી પૂજા બેદી જાણીતા અભિનેતા અને હાલના બિઝનેસમેન કબીર બેદીની પુત્રી છે. પૂજાએ 1994માં ફરહાન ફર્નિચરવાલા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. આ પછી બંનેએ 2013માં છૂટાછેડા લીધા હતા. આ લગ્નથી તેને બે બાળકો અલયા અને ઓમર ફર્નિચરવાલા થયા. છૂટાછેડા પછી પૂજાનું નામ ઘણા સ્ટાર્સ સાથે જોડાયું પરંતુ કોઈની સાથે સંબંધ લગ્ન સુધી પહોંચી શક્યો નહીં. આવી સ્થિતિમાં છૂટાછેડા બાદ પૂજા પિતા કબીર બેદી સાથે રહે છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે પૂજાના પિતા કબીર બેદીના પણ બે છૂટાછેડા થઈ ચૂક્યા છે. હાલમાં તે ત્રીજા લગ્નમાં છે.

કરિશ્મા કપૂર.

90ના દાયકાની જાણીતી અને સુંદર અભિનેત્રી કરિશ્મા કપૂરનું નસીબ પણ લગ્નના મામલામાં ખરાબ રહ્યું છે. કરિશ્મા રણધીર કપૂરની દીકરી છે. કરિશ્માએ 2003માં સંજય કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા હતા પરંતુ 2016માં બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા હતા. તેમના છૂટાછેડાના સમાચાર મીડિયામાં ખૂબ આવ્યા હતા. આ લગ્નથી કરિશ્માને બે બાળકો હતા, સમીરા અને કિયાન રાજ કપૂર. બંને તેમના માતા-પિતાના છૂટાછેડા પછી કરિશ્મા સાથે રહે છે. તે જ સમયે, કરિશ્મા તેના પિતા રણધીર કપૂર સાથે રહે છે.

Leave a Comment